Pokemon Cathy Doll Cushion Blusher ชั้นเลือกนาย >_<

12 3

โอ๊ยยยย แพ้แพ็กเกจอย่างแรง โปเกม่อนก็มา ราคาก็น่ารัก 169 บาทเท่านั้น มีสองสีค่ะ ชมพูกับส้ม 

ได้มาปุ๊ป แกะใช้ปั๊ป ชมพูคือชมพูนมแบบหวานสุดๆ ลองใช้ก่อนแต่งหน้าดูแก้มชมพูเป็นธรรมชาติมาก/ ส่วนสีส้มก็เป็นส้มแบบพีชๆ ผู้ดี แท็บเบาๆนะคะ เพราะสีเค้าชัดอยู่แล้ว 

อย่างที่บอกค่ะ กดลงไปเบาๆก็พอ เพราะเนื้อคูชั่นติดออกมามาก (เดี๋ยวเปลือง) แล้วแท็บเบาๆที่แก้ม แค่นี้ก็ดูผิวสุขภาพดี เราใช้แล้วไม่ดร็อประหว่างวันนะคะ ติดทนเช้าถึงเลิกงาน และไม่รู้สึกเหนอะ ไม่หนักผิวเลยค่ะ เอาใจไปเลยค่ะ >_<

Lilo_alo5

Lilo_alo5

ชอบแต่งหน้า บ้าเครื่องสำอาง ว่างก็รีวิว
..เริ่มงาน 8.30 แต่มาถึงที่ทำงาน 7.00 ทุกวัน เลยมีเวลานั่งแต่งหน้า นั่งเขียนรีวิวชิวๆค่ะ..

FULL PROFILE