Hot to : แต่งหน้า "WET LOOK" ด้วยเครื่องสำอางหลักสิบหลักร้อย | Pearybrown

20 8

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ชาวจีบันแพรคนเดิมเพิ่มเติมคือมีสิวแล้ว T.T วันนี้กลับมาพร้อมกับฮาวทูแต่งหน้าลุคเปียกปอนซึ่งกระแสแรงมากไม่แต่งไม่ได้แล้วค่ะ  ขอจับแปรงหน่อยเถอะแม้จะรักษาสิวอยู๋><   แพรคิดว่ามันแต่งไม่ยาก ลุคนี้ไม่ได้กรีดอายไลเนอร์ อายแชร์โดแค่สามสี  ขั้นตอนไม่ยุ่งยาก   รอบนี้ไม่มีรูปภาพนะคะ มีแต่วีดีโอ ^^   ผิวเข้มขึ้นเพราะพึ่งไปอาบแดดมาค่ะ ^^

มาดูรูปคอมพลีทลุคกันค่ะ ขออนุญาติเพิ่มแสงสี นิดหนึ่งเพื่อความฟิวลิ่ง อะไรซักอย่างก็ไม่รู็ 5555

จบกระทู้แล้วหวังว่าจะชอบลุคนี้ของแพรค่ะ  ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยค่า   ไว้เจอกันใหม่กระทู้หน้าเน๊อะ ^^

peary_brown

peary_brown

แพรเป็น Introvert ที่พัฒนามาจาก Extrovert อาจจะเป็นเพราะผ่านเรื่องราวต่างๆ มามาก จนค้นพบความเรียบง่ายที่เราพยายามตามหามาทั้งชีวิต ชื่อชอบการทำกับข้าว งาน DIY การแต่งหน้า ความสวบความงาม ปลูกผักปลูกดอกไม้
ติดตาแรทางช่องทางอื่นๆ ได้ที่

Page facebook: Pearybrown
Instagram: Pearybrown
Youtube: Peary Brown
ติดต่องานไลน์ ID: Pairnery

FULL PROFILE