อ่านจบแล้วอย่าลืมกดรับของรางวัลด้านล่างนะจ๊ะ

Hot to : แต่งหน้า "WET LOOK" ด้วยเครื่องสำอางหลักสิบหลักร้อย | Pearybrown

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ชาวจีบันแพรคนเดิมเพิ่มเติมคือมีสิวแล้ว T.T วันนี้กลับมาพร้อมกับฮาวทูแต่งหน้าลุคเปียกปอนซึ่งกระแสแรงมากไม่แต่งไม่ได้แล้วค่ะ  ขอจับแปรงหน่อยเถอะแม้จะรักษาสิวอยู๋><   แพรคิดว่ามันแต่งไม่ยาก ลุคนี้ไม่ได้กรีดอายไลเนอร์ อายแชร์โดแค่สามสี  ขั้นตอนไม่ยุ่งยาก   รอบนี้ไม่มีรูปภาพนะคะ มีแต่วีดีโอ ^^   

ผิวเข้มขึ้นเพราะพึ่งไปอาบแดดมาค่ะ ^^

1. รองพื้น Revlon ColorStay เบอร์ 370 (ในคลิปพูดผิดเบอร์ค่ะ)
  2. คอนซีลเลอร์ Gino maccray undereye concealer
  3. ดินสอเขียนคิ้ว Gino maccray (จำเบอรไม่ได้ค่ะซื้อนานมาก ราคาไม่เกินสองร้อยย)
  4. มาสคาร่า Maybelline
  5. แว๊ก Innisfree
  6. แป้งพับอัดแข็ง Butea
  7. พาเลทแต่งตา Nyx eye & lip colection
  8. ดินสอเขียนขอบตา Gino maccray Auto liner
  9. ขนตาของเมยลินดา (แพรจำเบอร์ไม่ได้ค่ะขออภัย เอาเบอร์ไหนก็ได้ที่บางและเบา)
  10. lip wet n wild E913C
  11. lip Wet n Wild E978
  12. Victoria Secret Beauty Rush Lip Gloss
  13. คอนทัวร์ Gino maccray Bronze & glow contour blush
  14. ปัดแก้ม Makeup revolution
  15. ไฮไลท์ Gosh cosmetics No. 001
  16. กลิตเตอร์หาซื้อได้ตามร้านทั่วไปจ้า

มาดูรูปคอมพลีทลุคกันค่ะ ขออนุญาติเพิ่มแสงสี นิดหนึ่งเพื่อความฟิวลิ่ง อะไรซักอย่างก็ไม่รู็ 5555

จบกระทู้แล้วหวังว่าจะชอบลุคนี้ของแพรค่ะ  ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยค่า   ไว้เจอกันใหม่กระทู้หน้าเน๊อะ ^^

เพิ่มเพื่อน

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น
คลิกเพื่อล็อกอิน