สวอชลิป Laneige Two Tone Lip สี No.5 Daring Darling

15 4

สวัสดีค่ะทุกคน จะมาสวอชลิปลาเนจทูโทน สี Daring Darling กันค่ะ เริ่มด้วย แพกเกจก่อนแกะก่อนค่ะ 

มีชื่อสีแล้วก็สีของลิปนะคะ 

แกะออกมาแล้วว 

​​​​นี่คือรูปทรงของแพกเกจนะคะ ด้านข้างจะเป็นเหมือนแบบที่กดแล้วพอลากลงลิปจะออกมาค่ะ โดยส่วนตัวคิดว่าค่อนข้างใช้ยากนิดหน่อยค่ะ

นี่คือสีลิปค่ะ จะเป็นสีทูโทนนะคะ เป็นสีแดง กับสีชมพู 

นี่คือสีตอนสวอชออกมา ด้านบนเป็นแบบใช้แฟลชนะคะ ด้านล่างแบบไม่ใช้แฟลช พอเบลนออกมาจะสวยมากค่ะ

สีตอนทาค่ะ

เราคิดว่าลิปตัวนี้สีโอเคมากเลยค่ะ สวยมาก พอทาแล้วสดใสมากกก ที่สำคัญมีมอยซ์เจอร์ไรเซอทำให้ปากชุ่มชื่นด้วยค่ะ บำรุงปากไปในตัว เพราะเราเป็นคนปากแตกง่ายมาก แต่พอทาอันนี้แล้วเหมือนเราทาลิปมันไปด้วยเลย ให้คะแนน 8.5/10 ค่ะ หักเรื่องแพกเกจไปนิดนึง 

seoulglitter

seoulglitter

Page : soulglitter

FULL PROFILE