Review Passion Ville Lips create 'you' niverse

22 7

สวัสดีค้าาาาา วันนี้เอลี่ได้มีโอกาศเล่น Lips ตัวใหม่ของ Passion Ville

จะบอกว่าชอบม๊ากกกกก น้องเป็นลิปเนื้อ Velvet Matte

ทางแบรนด์ส่งมาให้ทั้งหมด 5 สี และ ทั้ง 5 สีนี้ก็เอารอดหมดทุกสี รู้สึกว่ามันคุ้มค่ามากคะ

,,

ต้องบอกก่อนว่า ก่อนหน้านี้ทาง Passion Ville เค้าได้มีการเปิดทำลิปสติกที่เราสามารถไปผสมสีได้เองมาเมื่อปีที่แล้ว แต่สำหรับใครที่พลาด เราขอบอกเลยว่าาาาาา แต่อันนี้สาวๆต้องห้ามพลาดคะ มันให้เลือกมากสุดถึง 16 สี

ความพิเศษของนางคือสามารถสลักชื่อเราบนลิปสติกได้อีกด้วย โอ้โห้ แสดงความเป็นเจ้าของสุดๆ

อีกทั้งยังเน้นเรื่อง vegan-friendly เป็นมิตรต่อธรรมชาติ ปลอดภัยกับริมฝีปากอีกด้วยคะ

ราคาสนนอยู่ที่ 420 บาท!!!!!

เอาละคะ พร่ำเพ้อพรรณนาอยู่นานเราไปดูรูปกันเลย

นี่คือเค้าสลักชื่อเรามาให้ด้วยคะ น่ารักมากๆ

สีลิปทั้ง 5 สีเมื่อโดนแสงธรรมชาติและแสงแฟลชคะ สวยงามมากจะร้องไห้

สีแรกชื่อสี 03 earth นะคะ สีออกโทนนู้ดชมพูคะ ลุคหวานๆ เรียบง่าย เอาอยู่ทุกสีผิวเลยคะ

สีนี้สวยมากกกกก ชื่อสี 07 Uranus คะ สีของน้องจะออกมาทางโทนนู้ดพีชชมพูติ่งส้มเล็กๆเอาอยู่มากๆแต่งตาเข้มหรืออ่อนก็ถือว่าแมชกับทุกลุค

04 mars น้องมีความนู้ดระดับนึงเลย ออกโทนน้ำตาลส้มเล็กๆคะ ถ้าคนผิวขาวถ้าจะสวยและขึ้นมากๆ สำหรับสาวผิวเข้มแนะนำให้แต่งตานิำนึงคะจะได้ดูไม่ป่วย

08 Nepjune โอ้โห เป็นสีส้มที่น่าหลงไหลมาก ไม่ส้มจนเกินไปและไม่แก่จนเกินเหตุ เหมาะสำหรับสาวสนุกรักปาร์ตี้ หรือชอบแฟชั่นจ๋าๆ bitchy มากคะ

05 jupiter เป็นนู้ดส้มอีก 1 สีที่ฮิตมากในปีนี้ อยากให้ลองเล่นกันมากๆสำหรับส้มนี้ จะสาวหวานสาวเผ็ดก็เอาไหวอยู่คะ ไม่น่าเกลียดและไม่ดูแก่แน่ๆ

,,,,,,,,,,,,,,,,

โอ้โหหหหหหหห สวยทุกสีเลยใช่ไหมคะ สำหรับสาวๆจีบันคนไหนสนใจอยากได้มาครอบครอง หรือซื้อให้เพื่อนไปที่ทาง page facebook ของ Passion Ville เลยคะ แอบบอกเลยว่าถ้าสั่งผ่านทางเพจเค้ากำลังจัดส่วนลดอยู่นะคะ

สำหรับวันนี้พอแล้วคะไว้เดี๋ยวมีเครื่องสำอางตัวใหม่ๆสวยๆมา เอลี่จะกลับมาเม้ามอยให้อ่านกันนะคะ ขอบพระคุณมากคะ <3

Aliyst

Aliyst

Instagram : Aliy.st

FULL PROFILE