Haul !!!+++Pikachu Cushion Cathy Doll+++

13 5

สวัสดียามบ่ายค่ะ ชวนมาเห่อ คูชั่นใหม่ของ Karmart ภายในแบรนด์ Cathy Doll x Pokemon เป็น คูชั่นตลับน่ารัก ลาย Pikachu ^O^ ใครที่เป็นแฟนพันธุ์แท้ Pikachu ห้ามพลาดค่ะ มี่เห็นแล้ว รีบคว้าเลยค่ะ...

ชื่อเต็มๆของ product ตัวนี้ คือ....Cathy Doll Pokemon Edition AA Matte Powder Cushion Oil Control SPF 50 PA+++  มี สีเดียว คือ #24 Medium Beige

ด้านข้างผลิตภัณฑ์จะบอกถึงคุณประโยชน์ 9 อย่างของ AA Cushion ตัวนี้ค่ะ

ส่วนอีกข้างจะบอกถึงส่วนผสมที่ใส่อยู่ใน AA นี้ และ 10 ส่วนผสมที่ไม่ได้ใส่ (ตัวอย่างเช่น พาราเบน, สารจำพวกซัลเฟต และไขมันจากสัตว์ เป็นต้น)

พอแกะกล่องออกมาดู..........

มันน่ารักมากกกกกกกก พอลองใช้ พบว่า สีค่อนข้างเข้ม เหมาะกับสาวผิวกลาง ธรรมดาทั่วไปอย่างเราๆค่ะ 

ผิวมี่ค่อนข้างแห้ง ทาแล้วเห็นได้ชัดเลยว่า เงาขึ้น ชุ่มชื่นขึ้น แต่ไม่มันเยิ้มนะคะ 

ขอบคุณที่เข้ามาเห่อกันฮาฟฟฟ ^.^

miieiie

miieiie

Mimi The Wonderer....อยากรู้ อยากเห็น ต้องศึกษาเพื่อให้ได้มาซึ่งคำตอบ ...

A wonder chemist girl who works in the cosmetics company. Love Green, Beauty and Technology. ^O^

FULL PROFILE