[ Makeup Tutorials ] แต่งหน้าไปมหาลัยแบบสวยใสติดทนปกปิดดีเยี่ยม (MAYNESSA)

19 12

สวัสดีค่ะ วันนี้เมย์กลับมาแล้วจ้า

หน้าแน่นมานาน ขอเปลี่ยนมาแบบใสๆ บ้าง

เพราะจริงๆ แล้วหลายๆ มหาลัยก็เปิดเทอมกันไปแล้ว

ส่วนบางมหาลัยก็เปิดวันนี้เหมือนของเมย์เลย

เมย์เลยจัดฮาวทูแต่งหน้าไปมหาลัย แบบสวยใส ติดทนนานและปกปิดได้ดีด้วย

บอกเลยว่า ไม่เผยความลับที่ว่า ใต้ตาดำเพราะยังปรับเวลานอนไม่ได้แน่นอน 5555+

โอเชก่อนไปแต่งหน้า ไปดูภาพก่อนและหลังการแต่งหน้ากันก่อนเลยจ้า

ฮ่าๆ เห็นทีไรก็ขำตัวเอง ที่ใต้ตาดำเบอร์นั้น

โอเชเมย์ว่าเรารีบไปดูกันวิธีแต่งหน้าลุคนี้กันเลยจ้า

เป็นยังไงบ้างเอ๋ยย? บอกเลย เป็นเคล็ดไม่ลับของเมย์เลยนะ

ที่ใช้ประจำ รับรอง ทั้งติดทน ปกปิด และหน้าสวยใสแบบนี้จะอยู่กับเราไปทั้งวันจ้า

ถ้าเพื่อนๆ ชอบลุคและเทคนิคเคล็บไม่ลับนี้

อย่าลืมกดไลค์ กดแชร์ลุคนี้กันเยอะๆ นะคะ

เมย์ขอตัวไปนอนก่อนน๊า พรุ่งนี้เปิดเทอมแล้วจ้า

ขอให้เป็นเทอมที่ดีสำหรับเพื่อนๆ ทุกคนนะคะ ♥

maynessa.k

maynessa.k

สวัสดีค่า เราชื่อ 'เมย์' ♥
เราชอบแต่งหน้ามากๆ เป็นชีวิตจิตใจ
ทุกครั้งที่เครียดหรือไม่สบายใจอะไร การแต่งหน้าจะช่วยให้เมย์ผ่อนคลายเสมอ >.<"

หวังว่าเพื่อนๆ ทุกคนจะชอบกันนะคะ
อย่าลืมเป็นกำลังใจให้เมย์ด้วยนะคะ
♥*ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ...ทุกคน*♥
ความสวยอยู่รอบกาย อยู่ที่เราจะเอามันออกมาใช้ได้อย่างเหมาะสมหรือไม่ ><

FULL PROFILE