CHALLANGE: ท้ากินราเม็ง "เผ็ด" สะท้านนรก!!! SPICY Ramen Challenge | FK ♡

7 2

สวัสดีค่าาา กลับมาพบกับพวกเราอีกแล้วววววว หวังว่าจะไม่ลืมกันน้าาาาาา ขอถือโอกาสนี้กล่าวสวัสดีปีใหม่กับทุกคนเลยค่า :) คราวนี้ฝนกับกานก็ขอทำ challange กันอีกสักรอบค่ะ นั่นก็คือ SUPER HOT and SPICY Ramen Challenge ค่าาาาาาา

เป็น challange ที่ให้กินบะหมี่ที่เค้าว่ากันว่าเผ็ดที่สุดในโลก!! ใครหมดก่อนชนะ!!คือฝนกับกานดูของ youtuber คนอื่นๆแล้วแบบ อยากจะรู้เลยมันจะเผ็ดขนาดนั้นจริงๆ เหรอ?จึงเกิดเป็นคลิบวีดีโอนี้ขึ้นมาค่ะเพื่อนๆ ถ้าอยากรู้แล้วว่าใครจะชนะล่ะก็เชิญชมวีดีโอกันเลยค่าาาา 

ดูจบแล้วไปทักทายกันบ้างใน facebook หรือ instagram ได้เลยนะคะ

ลิงค์อยู่ใน my profile จ้า :) เจอกันใหม่คราวหน้าสวัสดีค้าบบบบบบบ

fxxkbeauty

fxxkbeauty

Hi! We're FON x KARN from Thailand!
Make up is our PASSION ♡
We always remind ourselves that everyone can never stop learning and that is what we're look forward to everyday :D

FULL PROFILE