REVIEW : เซตแปรงแต่งหน้าสไต เจ้าหญิง เจ้าหญิงงงงงงงงงงงง

14 8

สวัสดีคะ สาวๆ ชาวจีบัน เหมือนเดิม กับ " มิสเรนนี่ " มารอบนี้ไปเจอของเล่นใหม่  (จริงๆก็ได้มาเล่นนานแล้วนะ) แต่ยังไม่มีโอกาสมาเขียนรีวิว วันนี้เลิกงามยามดี ก็เลยเอาซักหน่อย บอกเลยว่าน่าหามาตั้งไว้ที่โต๊ะเครื่องแป้งมั้กๆ 

อยากรู้แล้วนะสิว่าจะเป็นอะไรไปดูกันเลยจ้า

เซตแปรงแต่งหน้าราคาไม่แพง มีความน่ารัก มุ้งมิ้ง คุณภาพเริ่ด สะพรึง สี  DarkViolet  จากแบรนด์ "Jessup" 

ตาลายหรือยังคะ สาวๆๆ +5555 สรุปเลยละกันนะคะหลังจากที่ลองใช้แล้วบอกเลยว่าเริ่ดมาก ขนนุ่ม ไม่บาดผิวหน้า ไม่มีขนร่วง  ราคาก็เกินคุ้ม ราคาตกอยู่ที่เซตละ 800-1,100 เท่านั้น

หวังว่าสาวๆคงจะชอบกันนะคะ อาจจะเป็นประโยชน์กับคนที่กำลังเล็งหาแปรงแต่งหน้าราคาไม่แพง ขอขอบคุณทุกคนที่เข้ามาชม ไว้พบกันใหม่รีวิวหน้าฮ่ะ ♡...

Missrainie

Missrainie

안녕하세요
สวัสดีค่ะ (ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะุทุกคน)
เราชื่อ น้ำฝน
หรือจะเรียก เรนนี้ (จะได้ดูอินเตอร์++55)

อาจจะยังมือใหม่อยู่นะสาวๆ ฝากเพจน์เราด้วยนะ
ขอบคุณเพจน์จีบัน...ที่มีพื้นที่ให้เราได้มาแชร์ประสบการณ์ความสวย ><

Have a good time.
~♡~

FULL PROFILE