♡ สาวก paula's choice รบกวนทางนี้หน่อยค่า / ㅅ \

4 6

มีใครเคยใช้ทั้ง 2 ตัวนี้บ้างไหมคะ คือมันเป็น bha เหมือนกันใช่ไหมคะ เราเห็นคนส่วนใหญ่ใช้ตัวที่ 2 กันเยอะมากกกกกก แต่เราก็หาข้อมูลดูเพิ่มเติมพบว่า product line CLEAR หรือตัวที่ 1 เนี่ยทำมาเพื่อคนเป็นสิวโดยเฉพาะ เราเลยเกิดความลังเลน่ะค่ะว่าจะซื้อตัวไหนดี หาข้อมูลไปมาก็งงข้อมูลตีกันหมด ฮือ ; - ; 555555 ถ้าเราเข้าใจผิดยังไงก็ขอโทษด้วยเน้อ รบกวนเพื่อนๆหรือสาวกป้าพอลล่าช่วยแนะนำเราหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่า รบกวนด้วยน้า ♡

Yeobowww

Yeobowww

จงอ้วนอย่างน่ารัด เอ้ย น่ารัก . _ . ㅋㅋㅋㅋ

FULL PROFILE