แต่งหน้าแซ่บๆ ต้อนรับปี 2017 ด้วยเครื่องสำอางราคาหลักร้อย

12 5

สวัสดีค่ะทุกคนวันนี้เหมียวมาพร้อมกับกระทู้แต่งหน้าต้อนรับปีใหม่ 2017กันค่ะ

โดยแต่งหน้าลุคนี้ใช้เครื่องสำอางราคาหลักร้อยต้นๆค่ะ นักศึกษาแบบเราๆก็สามารถหาซื้อและแต่งได้ค่ะ ไปดูกันเลยดีกว่าค่ะ 

เครื่องสำอางแต่ละอย่างอยู่ในคลิป  VDO เลยนะคะ หวังว่าทุกคนจะชอบนะคะ แต่งง่ายๆปังๆได้ไม่ยากเลยสุขสันต์วันปีใหม่ค่ะขอให้ทุกคนมีความสุขมากสมหวังในทุกสิ่งสุขภาพแข็งแรงนะคะแล้วเจอกันใหม่กระทู้หน้าค่าา

Meaw Jasmine

Meaw Jasmine

สวัสดีค่าสาวๆจีบันทุกคน
ชื่อ เหมียว ค่ะ อายุ 23 ปี

มีความชอบในเรื่องของเครื่องสำอางค่ะชอบแต่งหน้า รีวิวของ และทำ Vlog พาเที่ยวที่ต่างๆค่ะ สามารถเข้ามาพูดคุยติชมกันได้นะคะ ยินดีรับฟังความเห็นจากทุกคนเลยค่ะ

FB: Meaw Angkana
IG :meaw_jasmine
YouTube : Meaw Jasmine

FULL PROFILE