( เห่อ ) Victoria's Secret ❤ :D

13 7

สวัสดีค่า เพื่อนๆพี่ๆน้องๆสาวๆชาว Jeban ❤ ^__^

วันนี้จะมาเห่อของเล็กน้อยของ VS ที่ไม่ได้ซื้อมาเยอะมากเท่าไร แต่ก็แอบเห่อนิดนึง

ตอนนี้เป็นช่วงลดFinalของ VS อยู่ค่ะ ใครที่เล็งของที่ชอบไว้รีบไปตำให้ไวเลยค่ะ

กระเป๋า/ น้ำหอม,บอดี้มิส/ กกน./ มีชุดนอนลด50%ด้วย (แต่ชุดนอนมีแค่บางสาขาค่ะ ตอนที่ลดFinalปีที่แล้ว เราซื้อมาจากสาขา Siam dis แต่ที่Mega Bangna เราก็เห็นว่ามีนะคะ > <)

เราชอบกกน.ของVSอยู่แล้วค่ะ ลายน่ารัก มุ้งมิ้งดี 555

แล้วเราก็เป็นคนที่พกของใส่กระเป๋าเยอะมากกก เพื่อนเรียกกระเป๋าโดเรมอน -*-

เราเลยชอบกระเป๋าของ VS ตรงที่มันจุได้เยอะ แล้วก็แข็งแรงพอสมควร ราคาก็ไม่แรงมากด้วย

พูดพร่ำมาเยอะมาก (55) ไปดูของที่เห่อกันเลยค่ะ  (ครั้งนี้ได้ไม่เยอะเท่าไร เพราะไปเดินกับคุณแม่ด้วย T^T คุณแม่แอบเร่ง แต่โปรนี่คาดว่าจะมีถึงกลางเดือน ยังมีเวลาไปตำค่า ต้องไปตำเพิ่มแน่นอน เพราะนานทีปีหนกว่าจะวนมากลางเดือนหรือปลายเดือน 555)

เราซื้อแค่กกน.3ตัว กับกระเป๋าใบนึงค่ะ  :D

หน้าตากระเป๋าเรียบๆสีดำของเราที่มีสายสะพายเป็นโซ่ที่หนักๆนิดนึง > < (ของจริงสีดำกว่าในรูปค่ะ ดำสนิทเลย)

ในกระเป๋ามีช่องแบบนี้ค่า

ต่อมาเป็นหน้าตาของน้องกกน.แต่ละตัวค่าาา ❤ 

หมดแล้วค่า .. นี่คือของที่ตั้งใจมาเห่อค่า ❤  > < 55

วันนี้ขอจบการเห่อไปแต่เพียงเท่านี้นะคะ สวัสดีค่ะ :)

(ปล.หากโพสรูปกกน.แล้วดูไม่ดีต้องขออภัยด้วยนะคะ แค่อยากเห่อให้สาวๆได้ดูความน่ารัก และอาจจะประกอบการตัดสินใจในการซื้อของสาวๆด้วยค่ะ :D)

Sunhannie.

Sunhannie.

❤ My nickname is 'Annie'
❤ 23 years
❤ Nice to meet you :D

FULL PROFILE