แต่งหน้าง่ายๆด้วยลิปHerMosa

9 4

สวัสดีปีใหม่ ปีใหม่หน้าก็ต้องใหม่อย่าตกใจไปกับหน้าสดของอิฉัน 5555มีลิปมาแนะนำด้วย คือมันดีมันเริ่ด ไปลองเหอะด้วยความที่HerMosaเป็นลิปเนื้อแมทแต่แมทแบบไม่แห้งกร้าน เลยทำให้เกลี่ยง่ายใช้ลิปแท่งเดียวได้ทั้งตา แก้ม ปาก แถมยังติดทนคุ้มค่าาาา ราคาก็ไม่แพงด้วย แกฉันชอบ....เพลงประกอบคลิปSuicide Squad - HeathensAlan Walker - Faded

Laglace

Laglace

สวัสดีเพือนทุกคนนะคะ ชื่อไอซ์นะคะ ไอซ์เป็นคนที่ชื่อชอบในการแต่งหน้ามาก ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

FULL PROFILE