miss galaxy ปีใหม่นี้ฉันจะเป็นดาว

10 5

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้นิ่มก็มาทำฮาวทูแนวแฟนซีกลิตเตอร์มาฝากค่ะเผื่อเพื่อนๆอยากแต่งไปฉลองส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่กันเนาะงานนี้ต้องเอาให้สุดค่ะ  รับรองว่าคุณจะต้องเป็นดาวเด่นแน่ๆ ฮ่าๆๆ

เห็น Finished Look กันแล้ว มาดูวิธีการแต่งลุคนี้กันค่าา

เตรียมตัวไปฉลองและถ่ายรูปรัวๆกันเล้ยยยยย

ก็หวังว่าเพื่อนจะชอบลุคนี้นะคะ  นิ่มอยากให่เพื่อนๆกล้าแต่ง กล้าแปลก แล้วเราจะเป็นดาวด้วยกันค่าาา วันนี้ต้องไปแล้ววว happy new year nakaพบกับฮาวทูต่อไปในปีหน้านะคะ รักนะ จุ๊บๆ

รายละเอียดสำอางที่นิ่มใช้วันนี้อยู่ด่านล่างนะคะ

และที่ขาดไม่ได้เลยก็เป็นกลิตเตอร์วิ้งๆ ที่นิ่มซื้อมาจากร้านเครื่องเขียนนั่นเองค่ะ

Nhimie luxury

Nhimie luxury

ปูนิ่มชื่นชอบการแต่งหน้ามากเพราะทำให้เรามั่นใจขึ้น เลยอยากมาร่วมแชร์เทคนิคการแต่งหน้ากับเพื่อนๆในจีบันค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ
เพื่อนๆสามารถติดตามปูนิ่มเพิ่มเติมได้ที่ social channels ตามนี้เลยนะคะ

FULL PROFILE