How To :: สวย เผ็ช ข้ามปีด้วยลุคแวมไพร์สาว l Winter Gothic Makeup

10 3

สวัสดีค่ะสาวๆ

ตอนนี้เราก็เดินทางมาจนถึงวันสุดท้ายของปี 2016 กันแล้วโนะ

ปีใหม่นี้เป็นอะไรที่น่าตื่นเต้นมากสำหรับอีฟ เพราะเป็นปีพ.ศ.ที่จะได้เปลี่ยนเลขหลักสิบเป็นเลข 6 (ไม่รู้ว่ามีใครเป็นเหมือนกันไหม 55) ก็ต้องมาลุ้นกันว่าปีใหม่นี้จะมีอะไรสนุกๆ เข้ามาบ้าง แต่ที่รอสวัสดีเราอยู่แน่ๆ คืออายุที่เพิ่มขึ้น ฮ่าาาาา

แต่เดี๋ยวก่อน! แม้นว่าวัย 20 กลางๆ จะผ่านไป และวัย 20 ปลายๆ กำลังจะมาทักทาย เราก็จะไม่ยอมจำนนต่อโชคชะตา (สะบัดบ๊อบ) แต่จะสวยและสาวข้ามปีไปด้วยลุคนี้เลย แวมไพร์สาว(ตอนออกล่าเหยื่อ) เพราะแวมไพร์อยู่ยงคงกระพันไม่มีวันเหี่ยว เอิ๊กๆลุคนี้มีจุดเด่นที่การแต่งตาด้วยสโมคกี้อายแบบเบสิกแต่ขับดวงตาให้โดดเด่น และการทาปากด้วยสีแดงเข้มที่ส่วนตัวอีฟคิดว่าสีผิวไหนทาก็รอด เครื่องสำอางที่ใช้แต่งทุกชิ้นราคาไม่แพงมาก แต่คุณภาพดี  ให้ปีใหม่นี้นอกจากจะสวยแล้วยังจะรวยด้วย เพราะประหยัดค่าเครื่องสำอาง 555ก่อนจะไปดูฮาวทู ขอโชว์หน้าสดที่เหมือนแวมไพร์ตอนโดนกระเทียมก่อน >O<

ขอบคุณที่รับชมค่ะ ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยนะคะ วันนี้ขอตัวลาไปก่อน เจอกันใหม่กระทู้หน้า สวัสดีปีใหม่ทุกคนค่า

abcd_eve

abcd_eve

Hi!
My name is Eve.

FULL PROFILE