[How to] BlackBlue on the Last Day in 2016

9 3

สวัสดีค่ะ สน็อปเอง วันนี้น็อปมี How to แซ่บๆจี๊ดๆสำหรับปาร์ตี้ในคืนส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่มาฝากเพื่อนๆทุกคนด้วย มีชื่อลุคว่า

BlackBlue onthe Last Day in 2016l

ฮาวทูนี้จะเป็นยังไง อย่าช้าค่ะ ไปดูกันในคลิปเล้ยย

สำหรับกระทู้นี้น็อปขอลาไปก่อน ไว้เจอกันใหม่ในกระทู้หน้านะคะ สุขสันต์วันปีใหม่ค่ะทุกคน บ๊ายบายยย

sNOPpzzz

sNOPpzzz

Hello! น็อป SNopchubbygirl เองค่ะ (หรือชื่อเก่า SNOPpzzz นะ) ยินดีที่ได้รู้จักและพูดคุยกับเพื่อนๆใน Jeban ทุกคนนะคะ ฝากกระทู้ของเค้าไว้ในอ้อมอกอ้อมใจทุกคนด้วยนะค้าา ชุ้บๆ ♡♡♡

FULL PROFILE