ลุคตาฉ่ำ ปากแน่น ปิดท้ายปี 2016 แซ่บแบบผู้ดีต้อนรับ 2017 ด้วยความแซ่บบ!

16 13

สวัสดีค่าสาวๆวันนี้ขิงมาทำลุคปิดท้ายปี 2016 ค๊าาาซึ่งลุคในวันนี้ขิงอยากจับเจ้าโปรดัคส์ที่ขิงติดใจมากๆในปีนี้มาใช้นั่นคือ Pat mcgrath นั่นเองค่ะในลุคนี้ขิงใช้โปรดัคส์ของเค้า ทั้ง 2 อย่าง ไฮไลท์และลิปที่ขิงมีมาใช้แบบจัดเต็มเลยค่ะส่วนจะเป็นยังไง แต่งยังไง ใช้อะไรบ้าง ไปดูกันเลยค้า

มีแบบ VDO ด้วยยย ปล.ท้ายคลิปมีเซิ้ง555

เสร็จแล้ววววววววววววววว

ไฮไลท์ดีงามมากกกกกกกกก เนื้อลิปดีงามมว้ากกกกกกกกกกกกชั้นรัก Pat mcgrath มากกกกกกกกกกกกกกกกกก5555โอเค จบแล้วค่ะสำหรับกระทู้สุดท้ายในปี 2016 กับลุคตากลอสปากแน่น แซ่บแอบแพงก็หวังว่าเพื่อนๆจะชอบแล้วก็สนุกกับลุคนี้นะคะ ปีใหม่แล้วก็ขอให้เจอสิ่งใหม่ๆ ก้าวหน้าแล้วก็ประสบความสำเร็จกันนะคะแล้วเจอกันใหม่ปีหน้านะคะ บะบายยยยXOXOGinGerie

Gingerie

Gingerie

สวัสดีค่ะ Gingerie หรือเรียกสั้นๆว่า ขิง ก็ได้ค่ะ
ยังไงก็ขอบคุณที่ติดตามนะคะ จะพยายามทำผลงานให้ติดตามกันน้า
ขอบคุณค่า

FULL PROFILE