โทนี่แบรี่เที่ยว Central World ต้อนรับเทศกาลปีใหม่ | Tonybearie ★

6 2

สวัสดีครับเพื่อนๆทุกคน วันนี้โทนี่ได้ไปเที่ยวที่ Central World เพื่อที่จะช้อปปิ้ง เสื้อผ้า ไปกินนนขนม เบอเกอร์ และได้ไปกับ Mommy ที่น่ารักที่สุดด้วย

แบรนด์ H&M Sale หนักมากส่งท้ายปีเก่า คนแน่นช้อปมากๆ อย่าลืมไปดูกันนะครับ ถือโอกาสมาดู Underwear ที่ ZEN แบรนด์ต่างๆก็ลดกันตั้งแต่ 50-80% กันเลย

แวะมาทานข้าวที่ Burger King เวลา 17:00 น. รอค่ำๆจะได้ถ่ายรูปกับต้นคริสต์มาสส

khunaoms

khunaoms

HI EVERYONE!
ชื่อของผมคือ Tony (หรือ Billie Wellington)
เรียกภาษาไทย : ชาย ชื่อเล่นจีน : เพียว 漂
ผมเป็นลูกครึ่ง ปีนี้อายุ 22 ปี
ทุกคนสามารถเข้าไปติดตามผมได้ที่

INSTAGRAM : @tonycharlesmccausland
YOUTUBE : BILLIE WELLINGTON

FULL PROFILE