ยาหมอเส็งดีอย่างที่บอกจริงมั๊ยคะ?

สาวๆจ๋าใครเคยกินยาหมอเส็งบ้างคะ เคยรู้มาบ้างว่ามันมีบางสูตรที่ช่วยเรื่องผิวพรรณเปล่งปลั่งมาก

และช่วยให้หน้าอกตู้มมมมมด้วยอยากรู้ว่าจริงไหมคะแล้วสูตรไหนคะกำลังสนใจอยู่

ช่วยด้วยนะขอบคุณมากกกกกคะ

เคยกินแล้วยาน้ำตราหมอเส็ง สูตรบำรุงช่วยให้หน้าอกตู้ม ขวดละ 3 พันกว่าแหนะ คนขายแนะนำว่าดีแสนดี บำรุงผิวพรรณ ตัดใจซื้อเพราะช่วงนั้นอยากสวย กินหมดขวดไม่เห็นมีอะไรเปลี่ยนแปลง เสียดายตังค์ คิดว่าแพงเกินไปอาจเป็นเพราะขายในรูปแบบขายตรง ราคาเกินสมควร

ดีจิงคะ แต่ถ้าถามสูตรไหน ต้องขอกลับไปดูให้ก่อนเพราะว่าเป็นสมาชิกอยู่ รับประทานกันทั้งบ้าน ไม่เชื่อก้อต้องเชื่อ น้องสาวเป็นริดสีดวง ไปรพ. ทุกเดือนไม่หาย หมอจัดยามา ก้อไม่หายขาด ตอนนี้มากินยาหมอเส็งแบบแคปซูน หายคะ ไม่มีอาการแย้ว ส่วนตัวantantเองก้อรับประทานคะ สูตร1 สำหรับผิวพรรณ และอาหารของผู้หญิง น้องสาวอีกคน รับประทานอกตู้มตู้อยู่ เห็นบอกว่าเด้งเหมือนกันคะ งั้นจะมาอัพละกานนะคะ

แพงเหมือนกันแฮะ จะช่วยเรื่องผิวพรรณได้ดีแค่ไหนกันนะ
เพือนๆมียี่ห้อไหนที่กินแล้วช่วยเรืองผิวพรรณกระชับเต่งตึงที่เห็นผลแน่นอน
ช่วยบอกต่อหน่อยนะ
แพงมากๆ ไม่ได้ผลด้วย  กินพิ้งค์เลดี้ ของมิทเชลล์ดีกว่าค่ะ
พิ้งเลดี้ของมิเชลเป็นประเภทไหนคะแล้วได้ผลดีจริงๆเหรอหาซื้อได้ที่ไหนเหรอคะ
ดีจริงๆค่ะ
ดีมากๆๆเลย
กินแล้วช่วยเรื่องผิวสวยใสจากที่เป็นสิวเยอะๆ กินซักสองขวดต่อกันหน้าใสกิ๊งเลย
กลิ่นตัว กลิ่นปากก็หาย ไม่ต้องใช้โรลออน
ก้นที่หย่อนๆ อกที่ยานๆ ก็จะตึงๆเลยอ่าค่ะ
เราพูดจริงๆเพราะเราลองมาแล้ว
แต่เราว่าต้องทานซักสองสามขวดน่ะค่ะ
เพราะว่าขวดแรกเราก็ไม่รู้เรื่องเหมือนกันอ่า
เค้าว่ากันว่ามันกำลังปรับสภาพภายในอยู่อ่า
ตอนนี้เรากินทุกวันเลย แข็งแรงผิวดี แก้มชมพูเลย
คนชอบถามว่าทำไมผิวดีจัง
เราตอบว่า "มียาดีค่ะ" 555

ปล แต่เราว่ามันแพงไปน่ะ

เพื่อนขายแต่เพื่อนไม่กิน แหะๆคนขายไม่ยอมกินถ้าดีจริงคงกินกันอ่าน๊า
สมุนไพรใคร ๆ ก็รู้ว่าดี แต่ถ้าการดำเนินชีวิต อาหารการกิน การพักผ่อนให้เพียงพอ ระบบขับถ่าย ฯลฯ ทฤษฎีเยอะคะ คิดว่าทุกคนต้องพอจะรู้ว่าต้องทำยังไง ร่างกายและผิวพรรณถึงจะดี การมีตัวช่วยเป็นยาบำรุงหรืออาหารเสริมก็ดีนะคะ แต่ยาสมุนไพรไม่เหมาะกับผู้ที่ตับหรือไตเสิ่อม เพราะจะทำให้ตับหรือไตทำงานหนักระวังด้วย
ความจริงสมุนไพรไทย ผลิตในเมืองไทย สรรพคุณยาแผนไทย ไม่น่าจะราคาแพงอย่างกับยาจากเมืองนอก ของดีไม่จำเป็นต้องแพง
ตัวอย่างเช่น เครื่องสำอาง BB ของมีสทีนไง ราคาก็ไม่แพง แถมใคร ๆ ที่ลองใช้ก็บอกว่าดี
พอเพียงคะ
เคยกินค่ะ ตอนนั้นกินเพราะประจำเดือนผิดปกติ แบบว่ามา 2 อาทิตย์เลย ตกใจมาก แม่เลยบอกให้กินยาหมดเส็ง กินได้ 3 วันเท่านั้นค่า ประจำเดือนหยุดเลย ของเค้าดีจริง จากนั้นเลยกินมาระยะหนึ่ง ช่วยเรื่องปวดท้องได้มากค่ะ ปกติตอนมีประจำเดือนจะปวดท้องสุดๆไปเลย ต้องกินยาระงับปวดตลอด ไม่งั้นทำงานไม่ได้ ไม่มีสมาธิ ทรมานมากค่า แต่พออาการดีขึ้นเราก็ขี้เกียจกินซะงั้น
ไม่แน่ใจคะ  แต่เห็นแม่เคยกิน 3-4ขวด  แล้วหายจ้อยไปเลย
555
ยาหมอเส็ง ดีจริงครับ ตอนนั้นผมเป็น ไมเกรน กินไปนี่หายขาด แต่ที่หยุดกินกัน คงเพราะ มันแพงมากกว่า แต่ก็อย่างว่า ยาหมอเส็ง ขึ้นชื่อว่า มีแต่คนรวยถึงได้กินมาแต่ไหนแต่ไรแล้วครับ คนจนหมดสิทธิ์ แต่ถ้าเทียบกับต้องไปรักษาโรงพยาบาลแล้ว ผมว่า ยาหมอเส็งถูกกว่าเยอะเลย
กินสมุนไพรขมิ้นชันอยู่ค่ะก็ดีรู้สึกเนื้อตัวแห้งดีไม่มีเหงื่อเยอะและไม่มีกลิ่นตัวจากเมื่อก่อนต้องพกลูกกลิ้งตลอดเดี่ยวนี้สบายมาก
อยากผิวสวย กินซอยโปรตีน(soy protein) อาหารเสริมของ ยูนิซิตี้ รับรองผล
แต่มันก็ราคาแพงอ่ะนะ
ยาหมอเส็ง ก็บอกแล้วว่ายา ยามันสำหรับคนมีโรคภัยไข้เจ็บ อย่าหลงประเด็นซิจ๊ะ
คนไม่มีโรค ฉันว่าไม่น่าจะถูกกันนะ คนอยากอกอึ๋มๆมันต้องบำรุงร่างกายก่อน ผอม
แห้งมีแต่กระดูกจะเอาอะไรมาอึ๋มล่ะจ๊ะ
ดีจริงๆค่ะเพราะคนที่บ้านก็กินอยู่

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น