REVIEW ! Valencia matte liquid lipstick สีแซ่บๆ เอาใจสาวมั่น สาวเปรี้ยวกันไปเลยย*

12 3

สวัสดีค้า เพื่อนๆชาวจีบันทุกคน :D วันนี้มายด์มี item เด็ดๆมารีวิวให้ดูกัน

เป็น ลิควิดลิปสติกที่ยังคงฮอตอย่างต่อเนื่อง จากแบรนด์ Valencia cosmetic นั่นเองง

เห็นสาว สาย ฝ. ในเฟสบุ๊คหลายๆคนชอบใช้กันเลยไม่รอช้า จัดมารีวิวให้เพื่อนๆได้ชมกัน

ด้วยราคาที่ย่อมเยาว์ คุณภาพอัดแน่น แถมยังสีแน่น สีชัดอีก ฟินเบอร์ไหนหล่ะ ><

แพ็คเก็จก็สวยเลิศกินใจกันสะแล้ว สาวมั่น สาวแซ่บ ไม่ควรพลาดเลยตัวบรรจุภัณฑ์ลิปสติกแข็งแรง ปิดมิดชิดไม่มีรั่วไหล พกพาง่ายในส่วนนี้รับไป 3 ผ่าน อิอิ

มายด์ได้สวอชไว้ทั้งหมด 10 สีด้วยกันนะคะ แอบเสียดายเบอร์ 10 ขายดีหมดสต๊อกกันเลยทีเดียว เลยอดเลย T^Tมาๆ ไม่รอช้า เริ่มกันเล้ยย ><

เรามาดูกันว่าจะกลบสีปากมายด์ที่คล้ำอย่างมากมิดมั้ย มาดูกันน

ซูมให้เห็นแต่ละสีชัดๆ ความเป๊ะ ความปังที่มีอยู่จริงกลบสีปากคล้ำได้ เม็ดสีแน่น ชัด จัดเต็ม !

สวอชบนแขนกันบ้าง

สวอชครบทั้ง 10 สีแล้ว เพื่อนๆเจอสีที่ถูกใจกันรึยังคะ ?ได้ข่าวตอนนี้ทางแบรนด์มีโปรโมชั่นน่าสนใจมากลองเข้าไปดูกันได้หรือสั่งซื้อกับตัวแทนจำหน่ายทั่วประเทศได้เลยจ้าวันนี้ขอตัวก่อนนะค้า ผิดพลาดตรงไหนขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยค้าขอบคุณที่ติดตามรับชมกันน้า พบกันกระทู้หน้า บ๊ายบายยย

milddiary

milddiary

สวัสดีค้า มายด์ ค่ะ
รักสวยรักงามก็ต้องแบ่งปัน
เข้ามาให้กำลังใจแล้วก็แบ่งปันความสวยกันนะค่ะ

.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.

FULL PROFILE