[HOW TO] ติดขนตาปลอมยังไงให้สวยปังและดูไม่ปลอม เอ๊ะยังไง?

12 7

สวัสดีค่าาาาาาาาาาาา แหมมมมม เห็นชื่อกระทู้แล้วอยากรู้กันเลยใช่ไหมล่ะ มาๆขนตาปลอมที่ใช้วันนี้เป็นของ AYUMI EYELASH นะคะ เพราะหาซื้อได้ง่ายมากๆ แพคเกจก็น่ารักกกกก

สาวๆคะ ก่อนที่เราจะติดขนตา เราต้องดัดขนตาและปัดมาสคาร่าให้เรียบร้อยก่อนเพื่อเป็นฐานให้กับขนตาปลอมของเรา

หลังจากนี้ตั้งใจดูกันให้ดีๆน้าาาาาา

เป็นวิธีที่ง่ายมากๆ หวังว่าเพื่อนๆ จะทำเทคนิคดีๆแบบนี้ไปใช้กันนะคะแล้วก็เวลาเลือกซื้อขนตาปลอมให้เลือกซื้อแกนที่เป็นเส้นไหมแบบนี้นะคะ รับรองติดง่ายไม่หลอกตาแน่นอน อิอิ

khaofangfangg

khaofangfangg

FULL PROFILE