รางวัลเจ๊เก็บ Check ประจำเดือนพฤศจิกายน ได้แก่....

16 6

ในที่สุด วีวี่ก็ได้ 1 ใน 7 รางวัล Jeban Monthly Awards กับเค้าซักทีนั่นก็คือ "รางวัลเจ๊เก็บ Check" ประจำเดือนพฤศจิกายนนั่นเองทาาาาาาด้าาาาาาาาอยากรู้ล่ะซิ ว่าของรางวัลคืออะไร งั้นไปดูกัน คริคริ

ลุ้นมากกกก เปิดกล่องมาเจอ 4 ชิ้นนี้จ๊ะก็เลยเห่อ ขอมาอวดสาวๆกันซักหน่อย 555

1) New Sand Nudes Eyeshadow Palatte จาก Catrice Cosmetics

Eyeshadow พาเลทนี้ก็จะเป็นโทนสีนู้ดทั้งหมดนะคะ พิกเม้นจะเป็นแบบฝุ่น บางสีจะมีกลิตเตอร์เล็กๆ สามารถใช้แต่งเป็น Everyday Look ได้ดีทีเดียว แต่เนื้อค่อนข้างจะฝุ่นมาก โทนสีอ่อนหลังจากสวอชแล้วอ่อนมาก ควรจะทา Eye Primer ก่อน เพื่อให้ติดทนมากขึ้นค่ะ 

2) Black Megic Mascara Drama & Curl จาก Eyeko London 

มาสคาร่าในรูปแบบหลอดครีม มีความเก๋สุดๆ ขนาดเล็ก พกพาสะดวก ลองปัดแล้ว ขนตาเด้งใช้ได้เลยค่ะ

3) กระดาษซับมัน ที่ผลิตเพื่อ Jeban โดยเฉพาะ

กรี๊ดมาก อยากได้มานานแล้ว เพราะมัน Exclusive สุดๆ สำหรับสาว Jeban ผลิตมาเพื่อสาว Jebanista โดยเฉพาะแต่ยังไม่ได้ลองเทสเลย แต่เห็นคนอื่นบอกว่าดี๊ดีนะ

4) Rice Facial Fabric Mask สูตร Whitening & Soft Skinจาก Earths 

ยังไม่ได้แกะลองใช้เลย แต่ว่ามาส์กตัวนี้ครีมน่าจะเข้มข้น สังเกตจากน้ำหนักซองที่ค่อนข้างหนักนะใช้แล้วเป็นยังไง ไว้จะมาเม้าท์ให้ฟังค่ะ 

ขอบคุณ Jeban มากๆนะคะ สำหรับของรางวัลในครั้งนี้เหมือนได้ของขวัญปีใหม่จาก Jeban เลยอ่ะเลิฟฟฟฟฟฟฟฟ 

Vivie_BeautyWorld

Vivie_BeautyWorld

สวัสดีค่ะ ^^* วีวี่ สาว Take Me Out Season 16
และ 1 ใน 8 สาว Pinknista ของ Etude House 2017
วี่รักการแต่งหน้า ทำผม และการแต่งตัว ยินดีที่รู้จักทุกคนนะคะ
ฝากติดตามวีวี่ด้วยนะคะ มีอะไรดีๆจะมาแนะนำอัพเดทแบ่งปันกันแน่นอน

ฝากติดตามวี่ด้วยนะคะ
Facebook Page : Vivie Beauty World
Instagram : viviebeautyworld
Twitter : @vivieworld
Youtube Channel : Vivie Beauty World
Website :
viviebeautyworld.blogspot.com
viviebeautyworld.wordpress.com
Line ID : vivie_gift

FULL PROFILE