How to make up:แต่งหน้ารับลมหนาว

10 4

สวัสดีคะเพื่อนชาวจีบันทุกคนนนน เนื่องจากปั้นชาเองหายไปนานมากกกกก พอสมควรกับhow to แต่งหน้า หวังว่าอาจมีใครรอชมอยู่(มีป่าวไม่รู้แต่ตั้งใจทำมากๆ) สำหรับลุคในวันนี้ปั้นชาเน้นความฉ่ำ แบบขั้นสุด เหมือนมีน้ำเติมเต็มผิวไรอย่างงัน และเป็นลุคที่ลงรูปแล้วคนจะถามทุกครั้งว่าแต่งให้ดูหน่อย ก็เลยโอเครมาจัดเต็มแต่งให้ดูเลย ออกตัวเลยว่าคลิปนี้โนสปอร์ตเชอร์ใดๆคะ ตั้งใจทำจริงๆ หวังว่าคลิปนี้จะเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนๆหลายๆคนนะคะ ลองไปแต่งตามกันเลย

ส่วนคลิปแต่งหน้าปั้นชาแปะไว้ให้ด้านบนนี้เลยนะคะ

ฝากเพื่อนๆกดไลค์&แชร์เป็นกำลังใจให้ปั้นชาด้วยนะคะ ไว้ปั้นชาจะมาอัพเดต make up หลายๆลุคให้เพื่อนๆได้ชมกันอย่างเรื่อยๆแน่นอน ถ้าใครอยากได้ลุคไหนเป็นพิเศษสามารถคอมเม้นพูดคุยกะปั้นชาได้ด้านล่างเลยนะคะเพื่อนๆ 

Puncha makeup

Puncha makeup

สวัสดีค่ะยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนทุกคนชื่อปั้นชานะค่ะขอบคุณทุกคอมเม้นทุกแชร์^^
ॐpunchaॐ
ยินดีต้อนรับสู้โลกอ้วนกลมค่ะ

FULL PROFILE