Holiday Glitter makeup อยากวิี๊งๆฟริ๊งๆเหมือนไฟช่วงเทศกาล มาเล่นกลิ้ตเตอร์กันเถ๊อะ

42 10

สวัสดีค๊าาาขิงคนเดิม เพิ่มเติมคือกระทู้ใหม่ วันนี้มีลุคที่ทำลงเพจไปหลายวีค จับมาทำฮาวทูให้ดูกันนะคะเป็นลุคที่ได้แรงบันดาลใจมาจาก วันเทศกาล หรือช่วง Christmas วันหยุดยาวที่เอกลักษณ์ของเค้าคือ แสงไฟสวยงาม กลิ้ตเตอร์ระยิบระยับต้นคริสมาสต์และความสุขทำให้ขิงอยากทำลุคที่มีความ Sparkle น่าสนใจ และที่สำคัญ มันคือเทรนแฟชั่นของปีนี้ด้วยน้าจะเป็นยังไงนั้นนน ไปดูกันเล้ยยย

หืม ความคุมโทนอีกแล้วค่ะอ่ะไปดูวิธีการแต่งกันเลยยย บอกเลยว่าขั้นตอนน้อยมากกกก

เข้าไปดูแบบคลิปจะเห็นความกลิ้ตเตอร์แบบสะใจทะลุมากกกกกกกกกฝาก subscribe เค้าด้วยน้าาาาา เค้าจิได้มีกำลังใจ๋ <3

เสร็จแล้ววววว

จบแล้วค่า สวยงามกลิ้ตเตอร์แบบพอดี ง่ายมากเลยใช่มั้ยคะ ขั้นตอนน้อยกว่าแต่งหน้าปกติอีกอ่ะ 555ยังไงก็หวังว่าจะชอบนะคะ ไว้เจอกันใหม่ค๊าXOXOGinGerie

Gingerie

Gingerie

สวัสดีค่ะ Gingerie หรือเรียกสั้นๆว่า ขิง ก็ได้ค่ะ
ยังไงก็ขอบคุณที่ติดตามนะคะ จะพยายามทำผลงานให้ติดตามกันน้า
ขอบคุณค่า

FULL PROFILE