[Mini Review] Cathy Doll Contour Kit 3หลุม ถูก คุ้ม ใช้ดี !!

14 6

สวัสดีค่ะวันนี้จะมาแนะนำตัวหนึ่งของ Cathy Doll ก่อนอื่นบอกเลยว่า 

เขาไม่จ่ายเพื่อที่จะให้รีวิวนะ 55555

แต่ตัวนี้ลงทุนเอง 150บาท เท่านั้น !! 

นั่นคืออออ...........

Cathy Doll 3D Face forward  nefertiti contour kit    ความจริงตัวนี้ออกมาสักพักแล้วแต่ยังไม่ได้ลอง  แต่พอเห็นปุ๊ป ก็ต้องสอยสักที เพราะราคามันดึงดูดใจเหลือเกินน (ยิ่งตอนนี้ Eveandboy มีโปรโมชั่น เหลือ 120บาทเท่านั้น) 

ตัวนี้จะมาด้วย3อย่างในตลับเดียว คือ

1.คอนทัวร์  จะเป็นเนื้อแมท (เป็นช่องเดียวที่แมท) สีน้ำตาลธรรมชาติจะบอกว่าเป็นสีที่เริ่ดดมากก เนียน ธรรมชาติ ติดทน ไม่ติดส้มติดแดงอะไรทั้งนั้น ใช้กลบเหม่งดีสุดๆเลยค่ะ2.ไฮไลท์ เบอร์นี้เป็นประกายชมพูมุก สวยมากค่ะ ดั้งปังได้เลยนะ3.บรัชออน ปัดแก้ม ตัวนี้มีชิมเมอร์เหมือนกัน สีสวยมากกกก และยังเอามาทำ Eyeshadow ได้ด้วยนะ สวยปังมากในตลับเดียว !!

เป็นไง สีก็แน่น ติดทนด้วยนะบอกเลย มีเบอร์อื่นด้วยนะคะ ลองไปตำกัน บอกเลย เต็ม10 เอาไป 9 นะคะ #หักเรื่องแพคเกจ อาจจะก๊องแก๊งนิดหนึ่ง

บอกเลยใครชอบของถูกและดี ที่สำคัญคุ้มสุดๆ ไม่ต้องซื้ออะไรเยอะแยะมากมาย ซื้อ1 ได้ถึง 3!! ต้องไปสอยกันแล้วนะทุกคนนน !!

วันนี้ไปก่อนนะคะ บ๊ายบายย

Bynattiw

Bynattiw

ฝึกหัด

FULL PROFILE