แต่งหน้าโทนส้มออกเดท/ ฉลองคริสต์มาสแบบสุภาพ

15 5

ฮาโหลลลลลลลทุกคนเตรียมตัวสำหรับช่วงเวลาพิเศษนี้ยังไงบ้างคะ Christmas+New year แบบนี้ ต้องหาเวลาไปไหนกับคนพิเศษใช่มั้ยล่ะคะวันนี้ขิงเลยเอาลุคหวานๆ ซอฟท์ แต่แฝงไปด้วยความหรูหรา สง่างาม มาฝากค่ะจะเป็นยังไงนั้นนน ไปดูกันเล้ยยย

แบบคลิปก็มี แบบภาพนิ่งก็มา แต่อยากให้ดูแบบคลิปมากกว่านะคะเข้าใจง่ายกว่าเยอะเลยย

*คอนแทคเลนส์ Lamune สีน้ำตาล*เสร็จแล้ววว ง่ายมากๆเลยใช่มั้ยยย

ก็หวังว่าเพื่อนๆจะชอบกันแล้วลองแต่งตามดูนะคะลองใช้ คสอ.ที่สีใกล้เคียง มาใช้ดู ที่สำคัญอย่าลืมดูแลผิวหน้ากันด้วยน้าหนาวแล้วผิวแพ้ง่ายแบบขิงก็อยู่ลำบาก แต่ก็ต้องอยู่ให้ได้ค่ะไว้เจอกันใหม่น้าาาXOXOGinGerie

Gingerie

Gingerie

สวัสดีค่ะ Gingerie หรือเรียกสั้นๆว่า ขิง ก็ได้ค่ะ
ยังไงก็ขอบคุณที่ติดตามนะคะ จะพยายามทำผลงานให้ติดตามกันน้า
ขอบคุณค่า

FULL PROFILE