ที่เขียนคิ้วแบบฝุ่น

ตอนนี้ใช้ของ skinfood อยู่ที่เป็น choco อะค่ะ อยากทราบว่า ยี่ห้อไหนดีคะ ที่ติดทนนาน ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
เป็นคนคิ้วบาง ไม่รู้จะใช้อะไรเขียนให้สวยๆดีค่ะ เลยใช้แบบฝุ่น...ขอบคุณค่ะ

kate ค่ะ
ใช้ของ kate อยุ่คะ ใช้ง่ายดี คิดว่าติดทนอยุ่เหมือนกันน้า
ใช้เคทอยู่ค่า.. แต่ชอบแบบมาสคาร่ามากกว่า อิอิ
Kate เลิศ
kate กะ canmake ค่ะ ส่วนตัวชอบแคทมากกว่าใช้ง่ายกว่า ขนแปรงนิ่ม แต่สีของแคนแมกสวยกว่าซะนี่ -*-
ใช้ของมิสทีนก้อติดทั้งวันนะ...

เห็นมีที่เชียนคิ้วของเมเบอรินออกใหม่ ไม่รู้จะดัไหมนะค่ะ มีทั้งแวกซ์แระก็ตัวที่เป็นฝุ่นอยู่ด้วย

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again