เห่อของใหม่!! แป้งซับมัน ลดมัน ลดสิว รูผิวฟิต จาก Cathy Doll

13 7

Hello!! สวัสดีมิตรรักแฟนเพจแห่งจีบันทุกๆท่าน ไม่พูดพร่ำทำแกงส้ม เข้าเรื่องเลย เป็นชะนีที่ชอบเข้าเซเว่น เนื่องจาก ของกินเยอะ และมีทุกสิ่งอย่าง ไปเจอของเล่นใหม่จาก Cathy Doll เอ๊ะ!! สีเขียวมิ้นท์ สะดุดตามาก เพราะเราชอบสีนี้ค่ะ หน้าตานางเป็นยังไง ไปดูค่ะ

นางมีชื่อว่า Cathy Doll Oil Control Film Pact คำเคลมบนกล่อง "แป้งซับมัน โปร่งแสง ลดมัน ลดสิว รูผิวฟิต" ราคา 69฿ หูตาลุกวาวเลยค่ะ ราคานางถูก สรรพคุณน่าสนใจ เนื่องจากดิชั้นเป็นคนผิวมันม๊วกกกก สายๆหน่อย หน้าเงากว่าสาวเกาหลีไปอีก ชอบสี ชอบแพกเกจ ราคาน่าคบ หยิบไปจ่ายตังค่ะ

ข้างหลังกล่องค่ะ

เปิดกล่องออกมา ตลับนางเล็กมากค่ะ ขนาดไม่เต็มฝ่ามือเบย TT ก็เป็นขนาดพกพาเนอะ ชอบสีนางมากข่ะ

ด้านหลังค่ะ

เปิดตลับมา น่ารักไปอีก มีพัฟกำมะหยี่นุ่มนิ่ม มาพร้อมสายคาดขนาดเท่าสองนิ้วแหย่เข้าไปได้ พร้อมกระจกเต็มตลับนางพอดี เราชอบนะ นางครบครัน แม้จะถูกย่อส่วนให้อยู่ในไซส์มินิก็ตาม

พัฟเลอะนิดนึง เนื่องจากมีการออกศึกมาได้ซักระยะแล้ว 5555

สรุปจ้า

เนื้อแป้งเป็นแบบโปร่งแสง กลิ่มหอมอ่อนๆ คุมมันเริ่ดมากค่ะ สัก 4-5 ชั่วโมงได้ ไม่มีความปกปิดใดๆ เห็นเนื้อแป้งขาวๆ แต่ไม่ลอกเป็นขุยนะ ติดผิวดี แม้จะเป็นหน้าหนาว คนผิวใสๆนี่ยิ่งเหมาะเลย โชว์ผิวสุดๆ น่าจะใช้ได้กับทุกสีผิว เพราะนางไม่วอก ประทับใจค่ะ แนะนำเลย อยากได้ตลับแบบเต็มรูปแบบของนางอ่ะ ปลื้ม

ปล.เป็นความเห็นส่วนตัวของเค้าเอง หลังจากที่ทดลองมาได้ซักระยะ ชอบเคธี่ดอล ขยันออกไอเทมใหม่ๆมาให้เล่นตลอด แพกเกจน่ารัก ราคาไม่แพง คุณภาพคุ้มราคา สาวๆไปสอยขนาดพกพามาทดลองกันได้ ราคาแค่ 69฿ วันนี้ไปละ สวัสดีค่าา

Lily Honeybee

Lily Honeybee

รีวิว บอกต่อ ข้าวของเครื่องใช้ที่ถูกและดีค่า

FULL PROFILE