เห่อ!!! Glitter วิบวับ พุ่งสุดพลัง หาซื้อได้ง่ายๆไม่ต้องพรี!!!

9 2

สวัสดีสาวๆ จีบันทุกคนนะคะ ช่วงนี้เราวอแวอยากจิได้glitter สว่างวิบวับ มาประดับที่ดวงตาเป็นอย่างมาก เพราะเห็นบล๊อกเกอร์หลายคนทั้งไทยและต่างประเทศใช้แล้วรู้สึกอยากได้มากค่ะ. แถมเดือนนี้ยังมี คอนเทสดีๆจากพี่ๆจีบันที่มีชื่อว่า Dec'16HowToContest:It'sSoGlittery!(JustLetMeShine)  ที่จะมาให้เราสาดglitterให้กระจายกันเลยก็ว่าได้ เราเลยไปเจอมาตัวหนึ่งค่ะ

ผลิตภัณฑ์ตัวนี้ชื่อยี่ห้อ lit ผลิตจากประเทศเเคนนาดาค่ะ แต่เราซื้อที่ร้าน lashes สาขาสีลมคอมเพล็กค่ะ

ที่สำคัญตอนนี้กำลังลด 50% -0- ลดถึงเมื่อไหร่จำไม่ได้แล้วค่ะ แต่พี่พนักงานเค้าบอกว่าอยากได้ต้องรีบหน่อย ไม่แน่ใจว่าของจะหมดก่อนรึป่าวนะ555

เรามาดู glitter ที่ว่านี้ดีกว่าค่ะ เราได้มาทั้งหมด 3 สีด้วยกัน

สีcarrot head 

สีPink Flaming 

สี Material girl 

ที่สำคัญตัวนี้เค้ามีขาย glitter base ด้วย ความดีงามของตัวนี้ก็คือทำให้glitter ติดทนนาน ไม่ล่วงเลอะเทอะ  

ราคาปกติ glitter ราคาสีละ499บาท ที่เห็นที่ร้านมีประมาณ 6 สีค่ะ แต่แป๋มสอยมาแค่สามสี

ส่วน glitter base นี่ถือว่าคุ้มมาก ๆ ราคา 799 บาท

ทั้งสองอย่างลด 50 %  ค่ะ

หวังว่าเพื่อนๆคนไหนที่ชอบแนวตาวิ้งๆ วิบวับ เป็นประกาย แล้วอยากเล่นcontest กับพี่ๆจีบัน ก็ต้องรีบหน่อยแล้วววววว เพราะของรางวัลเดือนนี้ดีงามมว้ากกกกกกกกกกก

ฝากไว้เท่านี้ ไว้เจอกันนี้กระทู้หน้าค่าาาาาา

ถ่ายรูปอาจจะเบลอนิดหน่อยนะคะ ไว้มีเวลาจะถ่ายให้ดูใหม่นะคะ

julaluck13

julaluck13

เราเป็นนักรังสี

FULL PROFILE