เห่อ!! 3CE x Lily Maymac Matte Lip Color งามมมได้อีก

11 4

สวัสดีค่าาา วันนี้มาเห่อลิปที่เห็นหลายๆคนเห่อมาเยอะแล้ว แต่เราเพิ่งได้ สั่งกับพี่เกาเวบเดิมเจ้าประจำ ออเดอร์ไป 22/11 เพิ่งได้ของเลยค่ะ สำหรับเจ้าตัว 3CE x Lily Maymac Matte Lip Color ฟาดมา 3 สีเหมือนคนอื่นเลย คอลเลกชั่นนี้ออกมาสีโทนคล้ายๆคอลเลกชั่นก่อนเลย(คิดไปเองหรือเปล่าไม่รู้) แต่ปลอกลิปสวยงามมากกกกก ยอมใจในความเงาจิงๆ ว่าไปนั้นน มาดูรูปกันอีกซักรอบนะคะ เผื่อใครดูผ่านๆหลายเห่อละยังตัดสินใจไม่ได้ว่าเข้าไทยแล้วจะฟาดดีไม๊ อะไรงี้ >_< แต่จะบอกว่าถ้าเข้าแล้วไม่รีบฟาดหมดนาจาาา คราวก่อนไม่กี่วันก็หมดเกลี้ยงเลย

งวดนี้สั่ง 3CE Mood Recipe Matte Lip Color #114 อีกรอบ เพราะชอบโดยส่วนตัว ราคาประมาณ $17-18 ต่อแท่งค่ะ แพคมาให้อย่างดีเหมือนเดิม

มาดูแต่ละสีค่ะคอลเลกชั่นนี้มี 3 สีอย่างที่หลายๆคนรีวิวไป สีสวย แมตเหมือนเดิม ยังไม่ได้ทาที่ปาก แต่ทาแขนละรู้สึกแห้งๆเหมือนเดิม ทาลิปบาล์มก่อนจะดีมากค่ะสำหรับคนปากแห้ง

คิดว่าอีกไม่นานนี้ หรืออาทิตย์หน้า น่าจะเข้าไทยแล้วค่ะ(จากที่เคยสอบถามพี่พนักงาน Stylenanda สาขาพารากอน บอกว่าจะเข้าไทย 2อาทิตย์หลังคอลเลกชั่นใหม่ออกขายที่เกาหลี) สำหรับสี 908 ถ้าชอบสี แต่ซื้อไม่ทันคอลเลกชั่นนี้ สี 908 มีแบบปลอกดำที่ขายปกติอยู่แล้วนะคะ เพราะเป็นสีที่มีอยู่แล้วของ 3CE แต่นำมาReใหม่ในคอลเลกชั่นนี้

หมดแล้วค่ะสำหรับกระทู้เห่อลิป หวังว่าจะเป็นอีกรีวิวที่ช่วยสนับสนุนการตัดสินใจที่จะซื้อของคนอื่นๆได้นะคะ เจอกันใหม่เห่อครั้งหน้าค่ะ ^0^

bobowly

bobowly

FULL PROFILE