– REVIEW – ฟาดๆๆๆผิวเข้มทา IN2IT NUDIST LIQUID MATT ปังๆหรือพังๆ

23 2

มาค่ะ สีแรกเลย

101 Guilty ลอย

102 Sin ลอยน้อยลง พอไปวัดไปวาได้

103 Sugar ชมพูขึ้นมาหน่อย สวย หวานได้ไรได้ ทาไปทำงาน ไปเรียนได้

104 Lust ปังๆๆๆฟาดๆๆๆ ผิวเข้มทาแล้วเกิดๆๆๆเริ่ดๆๆๆ

105 Caramel น้ำตาลจ๋า เหมาะกับคนแต่งหน้าจัด ขนตาฟูๆ ปังๆๆๆ

สรุปเลยนะเนื้ออายตาว่าดีปานกลาง เนื้อค่อนข้างมีน้ำหนัก เซ็ทตัวช้า ทาเสร็จต้องรวบผมไว้ก่อนอย่าให้มันปลิวมาโดนเดี๋ยวติดปาก แต่พอแห้งแล้วก็สวย ตกร่องนิดหน่อยไม่ได้น่าเกลียด ติดทน กินข้าวแล้วหลุดนิดหน่อยแค่ด้านใน เม็ดสีชัดเจนมองเห็นจากดาวอังคาร ราคาย่อมเยาลดแล้วเหลือร้อยปลายๆ หาซื้อได้ที่อีฟแอนบอยควรซื้อมั้ย? ก็ซื้อเอาเฉพาะสีที่คิดว่าเริ่ดก็พอ ไม่ต้องกวาดทุกสี

แบรนด์ส่งมาให้ค่ะ แต่รีวิวตามความคิดเห็นอายตาเองเด้อ

อายตา.

อายตา.

โตแล้ว จะสวยแค่ไหนก็ได้

FULL PROFILE