Vit C ราคาเบาๆสบายกระเป๋า คุณภาพระดับHigh end

6 2

Hello!!สาวๆหนุ่มๆทุกคนนนน   วันนี้มีของจะมารีวิวอีกแล้ววโอ๊ยยคือมันดีงามพระรามแปดจิงๆตัวนี้คอนเฟิร์มนั่นก็คือ Bewitching Vit C Serum เค้าคือวิตามินซีเซรั่มนั่นเองค่ะทุกคนตัวนี้เพื่อนบอกต่อมาอีกดีแต่ใช้ดีเว่อ!! สังเกตได้ทางผิวหน้าขอวรีวิวที่ผ่านๆมานะคะทุกคนคือใช้ตัวนี้มาซักพักแล้วรู้สึกว่าผิวหน้าขาวขึ้น ใส ขึ้นจุดด่างดำลดลงมากๆแทบไม่หลงเหลือบนหน้ากันเลยทีเดียวหน้าตาของนางเป็นแบบนี้ค๊าา

ตัวนี้เนี่ยเค้าบอกว่า Made in USA นะจ๊ะทุกคนคือการันตีคุณภาพมากๆสังเกตอีกอย่างคือกล่องของเค้าเป็นภาษาอังกฤษทั้งหมดเลยยกเว้นตัวขวดผลิตภัณฑ์ที่เหมือนมีสติ๊กเกอร์เป็นภาษาไทยแปะอยู่ตัวผลิตภัณฑ์เค้าบอกว่า(เป็นวิตามินเซรั่มบำรุงผิวหน้าสำหรับผิวที่มีปัญหาหมองคล้ำ ช่วยลดการผลิตเมลานินพร้อมเพิ่มความชุ่มชื้น ทำให้ผิวเรียบเนียนขาวกระจ่างใส ลดริ้วรอยขนาดเล็กและหลุมสินเกิดใหม่ ต่อต้านอนุมูลอิสระ เห็นผลใน2สัปดาห์เมื่อใช้เป็นประจำ)พอเริ่มใช้ไปก็เริ่มรู้สึกว่าประสิทธิภาพกับราคาและปริมาณคือคุ้มคือดีมากค่ะทุกคน

ในปริมาณ 30 ml. โบว์ลงทุนไปประมาณ 9 ร้อยกว่าบาท ซึ่งถือว่าโอเคเลยกับปริมาณที่เยอะขนาดนี้

และคุณภาพ Made in USAมาดูเนื้อของเค้ากันค่ะ

เนื้อของเค้าจะมีความใสและเหลวมากพอสมควรเนื้อสัมผัสซึมเร็วไม่เหนอะหนะชอบตรงนี้มากกค่ะเพราะทำให้สบายหน้า ผิวไม่แห้งตึงมีความชุ่มชื้นดีสรุปความพึงพอใจหลังใช้ 2 อาทิตย์(ตามคำเคลมเห็นผลใน2สัปดาห์เมื่อใช้เป็นประจำ)-ผิวหน้ามีความขาวสว่างขึ้น 1-2 เฉด-หลังทารู้สึกว่าหน้าไม่แห้งไม่ดึงผิวชุ่มชื่นดีค่ะแต่ไม่ถึงขั้นแบบสาวเกาหลีนะคะบอกไว้ก่อน-สามารถช่วยลดจุดด่างดำต่างๆได้ดีอันนี้คือโดนใจเต็มๆสำหรับข้อนี้ค่ะ คือดีมากจริงๆ***โดยรวมถือว่าโอเคมากๆเลยที่เดียวและสมควรแก่การลงทุนเป็นอย่างยิ่งสำหรับใครที่มีปัญหาหน้าหมองคล้ำมีรอยสิวรอยจุดด่างดำต่างๆค่ะถือว่าเป็นตัวที่สามารถสู้แบรนด์แพงๆได้เลย กระทู้นี้เป็นของดีอยากบอกต่อจริงๆอย่าลืมไปหามาลองกันนะจ๊ะ

Bowwalii

Bowwalii

สวยแบบไหนก็ได้ให้ตัวเองมีความสุขนะคะสาวๆ

FULL PROFILE