HUAL : ซื้อของขวัญให้ตัวเองต้อนรับปลายปีด้วย ROSE SOOTHING GEL เจลกุหลาบเติมน้ำให้ผิว

19 6

สวัสดีค่ะทุกคน ปลายปีนี้มีของขวัญให้ตัวเองกันรึยังคะ? อิอิ วันนี้ปันมีไอเดียดีๆมานำเสนอสำหรับใครที่ยังนึกไม่ออก ว่าจะซื้ออะไรดี ไม่ว่าจะซื้อแจกญาติพี่น้อง หรือซื้อให้ตัวเอง อารมณ์แบบ ชั้นซื้อกุหลาบให้ตัวเอง ชั้นซื้อกุหลาบให้ตัวเอง 555555555555 เวลาดีๆแบบนี้ทั้งที ปันจัดเจลกุหลาบ หอมๆ ฟินๆ มาให้ตัวเองเรียบร้อยแล้วววส่วนตัวสั่งมาลองซักพักแล้วค่ะ จากเกาหลีพึ่งเห็นแวบๆ ว่าเข้าไทยแล้ว เป็น ROSE SPECIAL EDITION หรือ Rose Special Holiday 2016มอบความสุขช่วงปลายปี  

เข้าทางเลย ซื้อได้จังหวะ ซื้อมาซักพัก เข้าไทยเลย ถือว่าไม่เอ้าท์ ปาดน้ามตาาาา 

เจ้าตัวนี้มีชื่อเต็มๆเก๋ๆ ว่า Mamonde Rose Water Toner Soothing Gelเป็นเจลปลอบประโลมผิวด้วยพลังจากน้ำกุหลาบ โห อลังการ เจลตัวนี้จะช่วยมอบความชุ่มชื่นสู่ผิวอย่างล้ำลึก มาพร้อมกลิ่นกุหลาบอ่อนๆ ทำให้รู้สึกผ่อนคลาย เหมือนวิ่งอยู่ในดงกุหลาบ ฟินนนน

กระปุกใหญ่บิ๊กเบิ้ม มาในปริมาณ 300 มล. แน่นๆกระปุกเลยราคาราว 300-500 บาท ส่วนตัวซื้อมาไม่เกินนี้ค่ะ สายถูกและคุ้ม ถูกและดีเลิศ ต้องมามุงเดี๋ยวจะพยายามอ่านสรรพคุณต่างๆนาๆ ภาษาเกาหลีล้วนค่ะ 55555555555 แต่จะสู้ไป อยากรู้ พยายามแปลแป้ป

ตัวนี้ผิวแพ้ง่ายใช้ได้สบายบรื๋อจ้าาา ไม่มีสีไม่มีน้ำมันมิเนรัลไม่มีส่วนผสมจากสัตว์

ด้านในจะเป็นเจลสีขาว ขุ่นๆ เนือเนียนๆ แช่ตู้เย็นมาทานี่ เย็น สบายผิว รู้สึกอิ่มน้ำมาก นี่ทาหรือกิน 5555555555

สามารถใช้ได้ตั้งแต่หัวจรดเท้าเลยนะคะ เป็น TOP TO TOE

และแน่นอน เมดอินโคเรีย คัมซานีดาาาา 

ถือว่าเป็นเจลเอนกประสงค์เลย ทาได้ทั้งตัว ให้ความชุ่มชื้นและปลอบประโลมผิวได้ดี วันเหนื่อยๆ แดดร้อนๆ ช่วยให้สดชื่นได้มากค่ะ ใครชิบกลิ่นกุหลาบ เชียร์ๆเลย ซื้อเถอะ กลิ่นเหมือนได้ช่อกุหลาบ555555555

เห็นเนื้อเจลนั่นไหม หอมๆ บางเบา ไม่เหนียวเหนอะหนะ ใครชอบอะไรที่ทาแล้วสบายผิว ถือว่าดีย์ 

ทีเด็ดเลยก็คือ สามารถใช้เป็น Body Perfume ทาตัว ให้ตัวหอมกันตลอดทั้งวัน หรือจะใช้เป็น Sleeping Mask ส่วนตัวใช้แทบทุกคืน ผิวดูอิ่มดูเต็ม หน้าหายลอก หน้าหนาวนี้ต้องมี  บำรุงผิวเก๋ๆ ด้วยพลังของดอกกุหลาบจากสวนมามอนด์ ไม่ต้องไปเด็ดกันเองให้วุ่นวายเค้ใส่กระปุกมาให้เลย 55555555

ถือว่าเป็นเจลสารพัดประโยชน์ ราคาก็ไม่แพง ซื้อให้คนอื่นก็ดี ให้ตัวเองก็ดีหวังว่าจะเป็นไอเดีย ให้เลือกช้อปกันนะคะ สำหรับวันนี้มาเห่อให้ดูเบาๆ ยั่วกันเล็กๆ ใครลองใช้แล้วยังไงอย่าลืมมาแชร์กันน้าาา บ้ายบายยย

punpunnie

punpunnie

ปันค่ะ ♥
25 years.
ผิวแทน NC 35-40 ค่ะ
ชอบรีวิวของดี ของถูกของแพงไม่เกี่ยง ถ้าใช้ดีมีรีวิวแน่นอน
ฝากกระทู้น้อยๆ ไว้ในอ้อมใจด้วยนะคะ
My instagram : pandapundoing
FB : pandapun doing
เข้ามาทักทายพูดคุยกันได้นะคะ

FULL PROFILE