เห่อ..ของฝากช้อป Cath Kidston จากอังกฤษ

13 3

สวัสดีค่ะ

วันนี้มาเปิดถุงที่ฝากน้องซื้อจากอังกฤษนะคะ

ลงเครื่องปุ๊บ เปิดกระเป๋าปั๊บ คว้าถุงมาเลยค่ะ555

ไปค่ะ...

เริ่มจากงานเป้ นะคะ

ช่วงนี้ฮิตสะพานเป้กันจัง อยากสะพายบ้าง แต่เป้ญี่ปุ่นคนถือกันเยอะ

เลยหนีมาใช้เป้อังกฤกษแทน

ใบนี่เป็น กำมะหยี่ นะคะ สายสะพายเป็นหนัง

ข้างในเป็นลายดอกกุหลาบแดงนะคะ สวยมาก

อีกชิ้น เป็นสายคล้องป้ายพนักงานนะคะ

มีสีแดงอยู่แล้วเส้นหนึ่ง แต่ช่วงนี้ถวายอาลัยเลยเปลี่ยนเป็นสีเข้มๆหน่อยดีกว่า เส้นนี้แค่ 3 ปอนด์ ร้อยกว่าบาทเอง

ถ้าไปอังกฤษ ซื้อมาเป็นของฝากก็ดีนะคะ

ชุดนอนเด็กค่ะ ราคาไม่เด็กเลยนะคะ

ปิดท้ายที่Sephora France

อันนี้น้องซื้อมาฝากค่ะ

เป็นพาเลทรวม งานแก้ม งานตา งานไฮไลต์

สีสวยอยู่ ใช้งานได้ทุกวัน

รอบนี้หมดแล้ว ดูพอเพียงนะคะ555

งบช้อปปิ้งใกล้อหมดแล้ว แต่ยังเหลือทริปฝากหิ้วอยู่

เลยเยอะมากไม่ได้

วันนี้ขอบคุณมากค่ะ เจอกันอีกสองสัปดาห์กับเปิดถุงเกาหลีนะคะ

ไปละ บายยยยยยยย

Katemoko_So Young

Katemoko_So Young

FULL PROFILE