2 ผลิตภัณฑ์จาก MA CHÉRIE ตอบโจทย์ทั้งผมแห้งและผมมันเหนอะหนะ

4 3

ถ้าพูดถึง MA CHÉRIE (มา เชอรี) ผลิตภัณฑ์ดูแลเส้นผมจากประเทศญี่ปุ่น สิ่งแรกที่นึกถึงเลยคือกลิ่นหอมของดอกไม้นานาพรรณและกลิ่นผลไม้หอมๆ แล้วยังโดดเด่นด้วยคุณสมบัติบำรุงเส้นผมจาก Champagne Honey Gelee และ Floral Fruity ช่วยดูแลได้ทุกสภาพเส้นผมและจัดทรงผมได้ทุกรูปแบบ 

วันนี้มีอีก 2 ผลิตภัณฑ์น่าใช้จาก MA CHÉRIE ฟในกลุ่ม MA CHÉRIE Leave On (มา เชอรี ลีฟ ออน) มาแนะนำ เป็นผลิตภัณฑ์ที่ช่วยจัดการปัญหาเส้นผม ทั้งเส้นผมแห้งกรอบ เหนียวเหนอะหนะ และกลิ่นเหงื่อบนเส้นผม 

- MA CHÉRIE Aqua Energy Mist (350 บาท)

สำหรับทุกสภาพผมและผมแห้ง ชี้ฟู จัดทรงยาก

มา เชอรี อะควา เอนเนอร์จี้ มิสท์ สเปรย์ฉีดผมแบบน้ำโดยไม่ต้องล้างออก ช่วยปรับสภาพเส้นผมที่แห้งและชี้ฟูให้ดูมีน้ำหนัก นุ่มสลวยจัดทรงง่ายขึ้นมีประสิทธิภาพป กป้องเส้นผมจากความร้อนของไดร์เป่าผมและที่หนีบผม ปกป้องเส้นผมจากการทำร้ายจากแสงแดด พร้อมสัมผัสบางเบาไม่เหนอะหนะ และมอบเสน่ห์กลิ่นหอมหวานจากดอกไม้ และผลไม้ให้เส้นผมได้นานตลอดวัน

วิธีใช้:สเปรย์ มา เชอรี อะควา เอนเนอร์จี้ มิสท์ ให้ทั่วเส้นผม ใช้ได้ในขณะผมแห้งและผมหมาด โดยสเปรย์ห่างจากศีรษะ ประมาณ 5-10 เซนติเมตร โดยไม่ต้องล้างออก

- MA CHÉRIE Hair Oil (350 บาท)

สำหรับผมแห้งเสียและหนังศรีษะแห้งต้องการความชุ่มชื้น

มา เชอรี แฮร์ ออยล์ ออยล์บำรุงเส้นผมสูตรชุ่มชื้นแบบไม่ต้องล้างออก สำหรับผู้ต้องการความชุ่มชื้นให้แก่เส้นผม ช่วยฟื้นบำรุงผมแห้งเสียให้กลับมามีสุขภาพดี ให้สัมผัสผมนุ่มสลวย และช่วยปกป้องผมจากความร้อนของ ไดร์เป่าผมและที่หนีบผม และการทำร้ายจากแสงแดด และมอบเสน่ห์กลิ่นหอมหวานจากดอกไม้และผลไม้ให้เส้นผมได้นานตลอดวัน

วิธีใช้:ใช้ มา เชอรี แฮร์ ออยล์ ปริมาณ 1 ปั๊ม ลูบให้ทั่วปลายผม ขณะผมหมาด ก่อนการจัดแต่งทรงผม โดยไม่ต้องล้างออก 

MA CHÉRIE นำเข้าโดยของ บริษัท ชิเซโด้ (ไทยแลนด์) จำกัด มีจำหน่ายที่ร้านวัตสันทุกสาขา