มาจุ๊บๆ กับเจ้า Chu Lip Vivid Pink & Chu Lip Peach Pink กันเถอะ

13 5

Hello...Everybody ☆

วันนี้อันนาจะมารีวิวเจ้าลิปอ้วนตุ้ยนุ้ยน่ารักให้อ่านกันนะฮ้าบ

ที่อันนาจะมารีวิววันนี้มีสองตัวนะคะ

.

.

.

Chu Lip Vivid Pink Chu Lip Peach Pink

งั้นเรามาเริ่มกันที่ตัวแรกกันก่อนเลย นั้นก็คือ

Chu Lip Vivid Pink

และความหอมของเจ้าอ้วนChu Lip Vivid Pink  

ก็ช่าง...หอม หวาน ละมุนมาก

เหมาะกับสาววัยทีน มัธยมผมเปียมากๆค่าาา

ทีเด็ดของเจ้าอ้วนChu Lip Vivid Pink นี่ก็คือ

"Glitter " ✨✨✨✨✨

อันนากรี๊ดดดหนักมากตอนเปิดออกมาจะทาแล้วเจอ

กริตเตอร์

กริตเตอร์ชัดมาก อัดแน่น กลมดิ๊กผสมกับเนื้อลิปไปเลย

พอทาลงปากปุ๊บ ปากก็จะมีสีตามฝาลิปกันเลยค่ะ

Wowww~ เจ้าอ้วนนี่มีทีเด็ดน้าาาา ทำเป็นเล่นไป

และตัวต่อมาก็คือ

Chu Lip Peach Pink 

และก็อีกเช่นเคยเจ้าอ้วนChu Lip Peach Pink นางมี

"Glitter " ✨✨✨✨✨✨✨✨

โอ้ยยย ดีต่อใจอะไรขนาดนี้และความหอมของเจ้า 

Chu Lip Peach Pink นี่มันก็ละมุนเปรี้ยวซะจริง 555555555

อ้าว งงหละสิ ละมุนเปรี้ยว~

คือจะบอกว่ากลิ่นลิปมันก็มีความหอมของมันอยู่

แต่ในความหอมเนี่ย มันก็มีความเปรี้ยวแบบหอมๆ

แซมด้วย ซึ่งพอดมแล้วกลิ่นมันก็จะไม่หอมไปและไม่เปรี้ยวไป

กลิ่นกำลังดี น่ารักกันคนละแบบกับ Chu Lip Vivid Pink

ดังนั้นอันนาเลยคิดว่ากลิ่นลิปของ

เจ้าอ้วน Chu Lip Peach Pink 

มันน่าจะต้องเหมาะกับสาวๆที่มีลุคมั่นๆ 

ประมาณสาวแก่น สาวเซี้ยว สาวเปรี้ยว สาวซ่าค่ะ

และสุดท้ายอันนาก็ลองปาดลงแขนมาให้ดูเรียบร้อยแล้วจ้า

จะบอกว่าสีมันก็เหลื่อมล้ำกันนิดหน่อยเองค่ะ

แต่ความ Cute ของนางทั้งสอง เป็นคนละสไตล์

ทาไปปากสวยคนละเฉด ^^

Chu Lip Vivid Pink นี่ก็จะแจ่มอยู่ สีชัดมีกลิตเตอร์วิ้งวับ

Chu Lip Peach Pink นี่ก็จะอกส้มๆ กลิตเตอร์ชัดมากแน่นมาก

.

.

.

กิกิ ><

จะหน้าหนาวแล้ว สาวๆคนไหนปากแห้งง่าย

ระวังปากแตกกันด้วยนะคะ

ต้องรีบมีเจ้า Chu Lip ไว้ในครอบครองแล้วแหละ

เผื่อสาวๆคนไหนจะมีแพลนจะไปเที่ยวที่หนาวๆ ><

พกเจ้า Chu Lip ออกมาทารับรองสวยเช้ง

แถมเจ้า Chu Lip ยังป้องกันแสงแดดได้อีกด้วยนะ

❤️ (SPF22) ❤️

สุดท้ายแล้วจริงๆจะมากระซิบว่า...Chu Lip มีตัวใหม่ออกมาเรื่อยๆเลยค่ะ

สาวๆคนไหนสาวกลิปละก็ หูยยย ซื้อมาแล้วเรียงกันเป็นเซท

บนโต๊ะเครื่องแป้งนะ ต้องดีต่อใจแน่นอน อันนารับรองเลย

ปากเดียวจะมีลิปกี่แท่งก็ได้   ทาวนไปค่ะ

เจอกันใหม่รีวิวหน้านะคะ สำหรับวันนี้ลาไปก่อนน้าาา

บ๊ายบายค่าาา

❤️ Anna ❤️

Annako

Annako

อันนาจะมารีวิว
......................
เป็นการรีวิวแบบแล้วแต่อารมณ์ฮับ
อยากรีวิวตัวไหนอันนาจะมารีวิวให้อ่านกัน
รวมทั้งอัพเดตข้อมูล ที่กำลังเป็นที่นิยมอยู่ ณ ตอนนี้
เป็นมนุษย์แพ้ของสีชมพู ของตะมุ้งตะมิ้ง
แพ้ของลิมิเต็ดอิดิชั่น ในระดับวงเงินที่พอไหว
ไม่เน้นของแพง แต่เน้นของดี ที่น่ารัก ราคาถูก

ติดตามความน่ารักของอันนาเด็กอ้วนต่อได้ใน
.
.
.
IG : anna.kilala นะฮับ

รักนะ...จุ๊บๆ

FULL PROFILE