ไม่เห่อไม่ได้แล้วว !!! 3CE LILY MAYMAC LIP COLOR ❤

24 4

สวัสดีค้า เพื่อนๆทุกคนนนน

น้องมายด์คนเดิมกลับมาอีกแล้วว อิอิ

วันนี้มาแบบฟินๆ มีของมาเห่อกันน

เพื่อนๆคงเห็นกันแล้วว่าทางแบรนด์ 3CE

ได้ออกคอลเลคชั่นใหม่ที่เป็นสีจาก

ไอดอลฝรั่งอย่าง lily maymac ทานั่นเองง

นี่เป็นติ่งนางด้วยสิ ไม่จัดไม่ได้แล้ววว

วันนี้เลยขอมาสวอชสีทั้ง3สีให้ได้ดูกันค่ะ

ไม่ให้เป็นการเสียเวลา ไปชมกันเล้ยย ><

สวอชบนแขนให้ดูกันก่อน เลิศๆ สวยๆ~

พอลองทาลงบนปากเท่านั้นแหละ... น้ำตาจะไหล สวยมากกกกก

สีคือดีมาก สวยสไตล์สาว lily maymac เลยย ><

มาๆมาดูแบบชัดๆ เต็มๆกันไปเล้ยยย~

มากันถึงขั้นนี้แล้ว ต้องมีแล้วหล่ะทุกคน อิอิ

แพคเก็จเลิศ ราคากำลังดี เนื้อลิปดี จัดเลยๆ

ยังไงวันนี้ขอจบเพียงเท่านี้นะค้า

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาดูด้วยน้า

ผิดพลาดตรงไหนติชมกันได้น้าาา

xoxo ❤❤❤

milddiary

milddiary

สวัสดีค้า มายด์ ค่ะ
รักสวยรักงามก็ต้องแบ่งปัน
เข้ามาให้กำลังใจแล้วก็แบ่งปันความสวยกันนะค่ะ

.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.

FULL PROFILE