Moppet Brandname Grand Opening Big Sale 2016 สินค้าแบรนด์เนม ลดสูงสุด 70 % มากกว่า 1,000 ใบ 25-30 พ.ย. 2559 นี้ ที่ Siam Square One ชั้น 3

8 1

สาวๆจ๊ะและแล้วก็ถึงเวลาที่ทุกคนรอคอย สิ้นปีแบบนี้เรามาให้รางวัลตัวเองที่ทำงานหนักมาทั้งปีกันเถอะ ถึงเวลานำเงินที่เก็บออมสำหรับกระเป๋าใบโปรดออกมาใช้แล้วค่าาา กับงาน MOPPET BRANDNAME GRAND OPENING BIG SALE 2016 แบรนด์เนมของแท้ลดสูงสุดถึง 70 % กันเลยทีเดียว ตั้งแต่วันนี้ ถึงวันที่ 30 พฤศจิกายน 2559 ลดเยอะขนาดนี้ โอกาสดีขนาดนี้ ไม่ได้มีบ่อยๆนะจ๊ะ ขาช้อปทั้งหลายพลาดไม่ได้แล้วค่ะ แห่กันเข้ามา โอกาสดีๆที่เราจะได้กระเป๋าใบใหม่หรือกระเป๋ามือสองสภาพดีราคากันเองกลับบ้านไปเป็นเจ้าของ หรือไปประดับอยู่ในตู้ แค่คิดก็สุขใจแล้วใช่ไหมล่ะ

แค่นั้นยังไม่พอ MOPPET BRANDNAME ยังสามารถแก้ปัญหาให้สาวๆ ใครที่เบื่อใบเก่า อยากได้ใบใหม่ หรือไอ้กระเป๋าใบเนี้ยะไม่ค่อยได้ใช้เลย วางทิ้งไว้จนฝุ่นจับ ทำยังไงดีนะ อย่ารีรอค่ะ นำกระเป๋ามาฝากขายกับเรา โอกาสขายออกถึง 80% กันเลยทีเดียว หรือแลกใบใหม่กลับไปก็ยังได้ เพียงแค่นี้ก็ได้กระเป๋าใบใหม่ไปเดินข้างกายแน่นอนค่ะ 

ถ้าใครยังสงสัย เอ๊...จะมีแบรนด์โปรดเราหรือเปล่านะ? ที่ร้านเรามีสินค้าแบรนด์ไฮด์แอนด์กว่า 50 แบรนด์ และมีจำนวนกว่า 1,000 ชิ้น ต้องมีของถูกใจแน่นอนค่ะ แล้วเจอกันที่งานนะคะ