❤ HOW TO ❤ แต่งหน้าเกาหลี Jihyo วง Twice จากเพลง TT | LAURENCIA

23 6

สวัสดีค่าาาา~ ณ เวลานี้!! ไม่มีสายเกา(หลี) คนไหนที่จะไม่รู้จักเพลง TT - Twice แน่นอน วันนี้น้ำเลยหยิบเมคอัพของสาวน้อยน่ารักอย่าง jihyo งัดมาแต่งให้ดูกัน ต้องบอกก่อนว่า look นี้แน่นมากสำหรับคนเกาหลีนะคะ แต่ปังมากถ้าสาวไทยนำไปแต่งกัน แน่นเวอร์ๆ แน่นแค่ไหนไปดูกันเล้ยยย

รับชมที่คลิปวิดิโอได้เลยค่ะ

วันนี้เราจะมาแต่งlookนี้กันค่ะ

ขอบคุณที่รับชมนะคะ  พบกันใหม่HOWTOหน้าค่า เพื่อนๆที่ชอบการแต่งหน้าเกาหลี ติดตามได้ทางลิงค์ด้านล่างนี้เลยจ้า

LAURENCIA

LAURENCIA

Beauty & Lifestyle Blogger
FB : facebook.com/laurencia.blog/
Blog : thelaurencia.blogspot.com
youtube.com/c/LAURENCIAOFFICIAL
IG : laurencia_ratcha

FULL PROFILE