รีวิวขนตาปลอม 30 กว่าคู่ และ คอนแท็กเลนส์อีก 20 กว่าคู่ เอาให้ตาแฉะไปเลยย

13 7

สวัสดีจ้าา หลังจากที่เจ้อาร์หายไปนาน คราวนี้กลับมาพร้อมรีวิว ขนตาปลอม 30 กว่าคู่ และ คอนแท็กเลนส์อีก 20 กว่าคู่ เอาให้ตาแฉะไปเลยย

สาวๆรู้มั้ยว่าขนตาปลอมกับคอนแท็กเลนส์ทำให้ผู้หญิงอย่างเราดูเปลี่ยนไป ยิ่งใครที่ชอบแต่งหน้าแล้วล่ะก้อ จะเมามันส์ ขนาดไม่แต่งหน้าแล้วติดแค่ขนตาปลอม ก้อสวยขึ้นจริงนะ ว่าแล้วเรามาดูกันค่ะ

อ้อลืมบอกว่าเจ้อาร์ใช้กาวติดขนตาของบอกต่อด้วยนะ ติดทน ติดนาน ติดหนึบ ตอนทำรีวิวนี่ต้องเรียกว่าพลีชีพ แหะๆ แต่เพื่อความบรรเทิงใจ เราต้องจัดไป

มาดูกันดีกว่าค่ะ

ครบแล้ววว แบบนี้น่าจะเป็นไอเดียให้กับสาวๆได้นะคะ

ขอบคุณที่แวะเวียนมาเยี่ยมชมค่าาา

Aremakeup

Aremakeup

เจ้อาร์เป็นคนแต่งหน้าจัดฮะ

FULL PROFILE