Gorgeous Nude Makeup - แต่งหน้านู้ดสายฝ. จาก mmaymayny คนเดิมเพิ่มเติมคือเปลี่ยนชื่อ (MAYNESSA)

21 14

สวัสดีจ้าาา เพื่อนๆ ชาวจีบันนคิดถึงมว๊ากกกกกกกก!!

เมย์ mmaymayny คนเดิม เพิ่มเติมคือเปลี่ยนชื่อละจ้าเป็น "MAYNESSA" แว้ววแต่ชื่อล็อกอินในจีบันจะเป็น maynessa.k นะงับป๋ม

วันนี้เมย์กลับมาเพราะความคิดถึงจีบันหลังจากหายไปนานมากถึง 3 เดือนเห็นจะได้ด้วยอะไรไม่รู้มะรุมมะตุ้ม เลยทำให้ไม่ได้ทำฮาวทูรึรีวิวมาให้เพื่อนๆ ได้ชมกันเลยแต่ตอนนี้ เคลียละ ดีขึ้นละ นุ้งเมย์จึง come back สู้อ้อมอกบ้าน Jeban

วันนี้มากับลุคแต่งหน้าสายฝ. นี่ละอาจจะฝ. ไม่มาก แต่รับรองว่าเพื่อนๆ สามารถแต่งหน้าแบบนี้ไปงานต่างๆ ได้เลย (ช่วงนี้ช่วงเทศกาลซะด้วย)

ถ้าพร้อมแล้ว ธรรมเนียมถือปฏิบัติตามแบบของเมย์เราไปชมภาพ ก่อนและหลังการแต่งหน้ากันก่อนเลยจ้า ♥

เป็นยังไงบ้างเอ๋ยย...สำหรับลุคนี้

โดยลุคนี้นะคะ แต่งง่ายมากๆ แค่ต้องค่อยๆ ทำไปทีละขั้นตอนเท่านั้นเอง

ถ้าพร้อมแล้ว เราไปดูและฝึกแต่งหน้าไปพร้อมๆ กันเลยจ้า ♥

ก่อนจะไปวันนี้ถ้าเพื่อนๆ ชอบลุคนี้อย่าลืมกดไลค์ กดแชร์ เพื่อเป็นกำลังใจให้เมย์ด้วยน๊าาแล้วพบกันใหม่ ลุคหน้า บ๊ายบายค่า ♥

maynessa.k

maynessa.k

สวัสดีค่า เราชื่อ 'เมย์' ♥
เราชอบแต่งหน้ามากๆ เป็นชีวิตจิตใจ
ทุกครั้งที่เครียดหรือไม่สบายใจอะไร การแต่งหน้าจะช่วยให้เมย์ผ่อนคลายเสมอ >.<"

หวังว่าเพื่อนๆ ทุกคนจะชอบกันนะคะ
อย่าลืมเป็นกำลังใจให้เมย์ด้วยนะคะ
♥*ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ...ทุกคน*♥
ความสวยอยู่รอบกาย อยู่ที่เราจะเอามันออกมาใช้ได้อย่างเหมาะสมหรือไม่ ><

FULL PROFILE