RANTING MY UNICORN HAIR

10 5

สวัสดีค่ะ แนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อส้ม ไม่ได้เป็น บิวตี้บล้อกเด้อ หรือใดๆ ทั้งสิ้น แต่เป็น ยูนิคอร์นค่ะ นี่ก็ไม่เคยเขียนกระทู้มาก่อนเลย มาลองเขียนเล่นดูเผื่อจะทำให้หลายๆคนติดเชื้อความเพี้ยนของส้ม และอยากกลายพันธ์เป็นยูนิคอร์นไปด้วยกัน

ก่อนอื่นเลย ถ้าใครรู้จักส้ม ก็จะเห็นได้ว่าส้มเปลื่ยนสีผมบ่อยมาก ฟอกบ่อยมาก ส้มเป็นคนผมดำปึ้ด ยาวเร็วมาก ฟอกแปปๆก็ยาวดำเมี่ยมมาอีกละ เลยรับสภาพตัวเองกับผมดำไม่ได้ เลยต้องคอยฟอกกำจัดผมดำเหล่านั้นไป ตลอดระยะเวลา 4 ปี ฟอกผมมา ไม่ต่ำกว่า 10 ครั้ง แน่นอน อดทน! แต่ละครั้งมันต้องใช้เวลา และแสบคัน อันนั้นมันเป็นปกติอยู่แล้ว (ความชอบและความซาดิสส่วนตัวค่ะ แหะๆ -_-)

ให้ดูรูปกันเล่นๆ นะคะ 

เท่านี้ก่อนแล้วกัน ถือว่าเป็นกระทู้แนะนำตัว บวกกับยังเขียนไม่ค่อยเป็นด้วย แฮ่ๆไว้จะมารีวิวผลิตภัณฑ์ต่างๆที่ส้มใช้กับตัวส้มและที่ว่าดีกันนะ อย่าลืมติดตามน้ะคะ ลองดูๆ

Somiley

Somiley

I SMOKE GLITTER AND SPEAK UNICORN LANGUAGE

FULL PROFILE