HOW TO แต่งหน้ารับปริญญา หน้าแน่น ปังทั้งวัน!! พร้อมเทคนิคอัดแน่น สิ่งที่บัณฑิตควรรู้!!

42 14

สวัสดีค่ะสาวๆ วันนี้แก้มจะมาสอนแต่งหน้ารับปริญญา บอกเลยว่า ทั้งวันซ้อมและวันจริงแก้มแต่งหน้าเองทั้งสองวันเลยค่ะ

มีเพื่อนๆสอบถามมาเยอะ ทั้งต่อหน้าหรือทางแฟนเพจ วันนี้มาสอนแล้วน้าา

บอกหมดไม่มีกั๊ก ในวีดีโอมีเนื้อหาอัดแน่นเยอะมากก

ไม่เคยทำวีดีโอยาวขนาดนี้มาก่อน

นอกจาก สอนแต่งหน้าแล้ว ยังมีเคล็ดลับเล็กๆน้อยๆสิ่งที่บัณฑิตควรรู้อีกด้วย

วิธีทำยังไงให้หน้าแน่นทนทั้งวัน สิ่งที่บัณฑิตควรพกไประหว่างวัน

บอกเลยว่าคลิปนี้เด็ดมากกกกกกกกก  

เนื่องจากเนื้อหาเยอะ เลยอยากให้เข้าไปดูในวีดีโอนะคะ

มาบอกในนี้ไม่หมดแน่นอน ไปดูกันเยยย 

ในภาพนี้เป็นภาพ ตอนออก- ตอนกลับ ของวันรับปริญญา

จะเห็นได้ชัดเลยว่า หน้ายังแน่นเหมือนเดิม วันนั้นแก้มไม่ได้เติมเมคอัพเลยนะค่ะ แม้แต่ปาก

แต่ด้านขวา แก้มถอดขนตาปลอมออกแว้ว

gam.gamgy

gam.gamgy

Instagram: @gamkotcha

FULL PROFILE