รีวิวขนมสายไหมของ Meji บอกเลย อื้อหืออ! อะไรเนี่ยย!!!

8 4

สวัสดีค่ะทุกคนน

กลับมาเจอกับเอิร์ธอีกแล้วค่า แต่ว่าวันนี้เอิร์ธจะขอพักเรื่อง Beauty กันซักนิดนึงค่ะ

เพราะเราจะมารีวิวขนม!!!

แถมขนมวันนี้เป็นไอเท็มเด็ดด้วยน้า กับขนมสายไหมของเมจิ ที่บอกเลยว่ากินแล้วต้องร้อง อื้อหือ อะไรเนี่ยย!!!

บิ๊วกันขนาดนี้แล้ว อย่ารอช้า ไปดูกันดีกว่าว่าเป็นยังไง เย้!

แล้วเจอกันใหม่นะจ๊ะ เดี๋ยวจะรื้อทุกอย่างมารีวิวหรือว่ามาแนะนำกันอีกแน่นอน รอติดตามกันน้า จุ๊บบบ

allearth

allearth

earthpynn .

เคยเป็นสาวจีบัน แต่ตอนนี้เป็นคนบ้ารีวิว 5555
คสอ. กิน ช็อป รีวอวให้หมดไปเลยค่ะซิสส

FULL PROFILE