[ ขี้ เ ห่ อ ] Cute Press ออกของใหม่ น่าตำน่าโดนมากกก (แพ็คเกจชนะเลิศ!!)

22 11

สวัสดีชาวจีบันทุกคนนน  วันนี้เมย์เพิ่งไปล้มละลายในชอป cute press มาค่า  ขอบอกเลยว่างานนี้ต้อง โดน!!  แค่เห็นแคตตาล็อคในเพจเค้าแล้วอื้อหือออ  ไม่รอช้าแล้วละ 555

ก่อนอื่นเราต้องมารูปหมู่ก่อนน 

สังเกตเห็นอะไรมั้ยคะ  แค่กล่องก็ดูดีแล้ว  แบรนด์นี้เป็นแบรนด์ที่ราคาไม่แพง  ยิ่งผลิดออกมายิ่งยิ่งพัฒนาเนาะเมย์ว่า  แต่ก่อนแพ็คเกจไม่สวยเท่าตอนนี้เลยย  พอซื้อเสร็จก็รีบมาเขียนกระทู้เห่อเลย  อาจจะไม่ได้แกะกล่องให้ดูนะคะ  แต่รับรองว่ามีกระทู้รีวิวให้แน่นวลลล

ไปยลโฉมกันก่อน  จัดไปค่ะพี่สุชาติ!!

แค่รูปแรกก็สะดุดตาแล้ววว  แพ็คเกจ cushion คือชนะเลิศมากจ้าา  ขอแอบบอกว่าเนื้อดีมากๆ  ฟินิชลุคเป็นแบบแมทสมชื่อ bye bye oil cushion เขาเลย  แป้งฝุ่นก็เนื้อลื่นนน  ลองแกล้งๆ ไป test เนื้อกันได้ที่ชอปทุกสาขาเลยค่าา  วันนี้มาเห่อนิดนึงเพราะเขาเพิ่งวางขายเมื่อวันที่ 15 ที่ผ่านมานี้เอง  เมย์สอยมาแล้วค่ะเมย์สอยมาแล้ววว 55555

ก่อนจากกัน  ขอแชะรูปหมู่อีกรอบบบ

MayPannapat

MayPannapat

สวัสดีค่ะ ชื่อเมย์นะคะ
มีผิวผสม-ขาดน้ำค่าา
เมย์คลั่งไคล้ในสกินแคร์มากกกๆ
คอนเซ็ปท์ผิวเมย์คือ "ผิวดี อะไรก็ดี"
เป็นคนขี้เกียจใช้รองพื้นเพราะตื่นสาย
อะไรที่ทำให้ผิวสวยเลยก็ชอบสรรหามา

ชอบรีวิว skincares มากกว่า cosmetics ค่ะ

E-mail : pannapat2539@gmail.com

FULL PROFILE