ลิปสติก EVEANDBOY ราคาสบายกระเป๋า แล้วคุณภาพ?

21 2

ฮัลโหลลลล สองโหล สามโหล กีต้า มาล้าวววววววว ไม่มีใครคิดถึงเลย 55555555555คถ.เราหน่อยจิ กีต้าเจ้าเก่าเจ้าเดิม จะมารีวิววววว

วันนี้จะมาเม้าเรื่องลิปสติก (อีกแล้ว)

อ่ะแฮ่ม มาๆ เริ่มกันเลย!บอกก่อนเลยว่ากีต้าเป็นคนที่ไป EVEANDBOY บ่อยมากกกกกกกละแบบ... คนโคตรเยอะ ไปช้อปปิ้งเหมือนไปออกรบ -_-

หลายคนน่ารู้กันแล้วว่าทางร้านเขามีคสอ.เป็นแบรนด์ของตัวเองชื่อว่า "EVEANDBOY BEAUTY" มีหลายอย่างทั้งฟองน้ำ บลัชออน ลิป

กีต้าเลือกซื้อลิปสติกมา เพราะว่าบ้าลิปสติกนั่นแหละ 55555

เทอเอ้ยยยย พอฉันเห็นตรงกลางแบบโล่งงงงงในใจแบบ "สีนี้ต้องมีอะไรดี เหลือแท่งเดียว สอยสิค่ะรออะไร"แต่พอลดสายตาไปชั้นล่าง.. ผ่างงง! สินค้าอัดแน่นเต็มชั้น 555555

มาดูแพคเกจกันแบบชัดๆเลยดีกว่า

โอ้โห มีความวาวววว ส่องแทนกระจกได้เลยนะเนี้ย

พอแกะกล่องปุ๊บ แท่นแท๊นนนน

มาแบบสีดำเรียบๆ ในทรงสี่เหลี่ยม น้ำหนักเบา

ที่ชอบ คือ ตรงนี้

เวลาเปิดปิด นางจะมีแม่เหล็กดูดเข้าหากันเพราะฉะนั้นไม่ต้องกลัวปัญหาฝาลิปหลุด ปิดสนิท ไม่เลอะเทอะ

มาลองเนื้อกันเลยดีกว่าาาาาของกีต้าสี VL03 นะ

นางเป็นเนื้อแมทกำมะหยี่ คนปากแห้งก็ใช้ได้นะทาง่าย เนื้อแน่น สีชัด ทาแล้วยังคงความชุ่มชื้นอยู่

ส่วนในเรื่องความติดทนนั้นนนนนนนแกกกกกก กินไรก็แล้วแต่ลิปไปติดอาหารหมดอ่ะ 55555555แนะนำว่าไม่ควรทาสีแดงไปเดทกับผู้ค่ะ เหมือนปอบแน่ๆ นึกภาพสิแบบ.นั่งสวยๆ กินสวยๆค่ะ พอเอาช้อนออกจากปาก.. แดงทั้งช้อน 55555

ที่เด็ด คือ ลิปไปติดอาหาร แต่ที่ปากสีลิปก็ยังอยู่นะคะคุ๊ณณณ

พอๆ มาดูลิปสีอื่นๆบ้างเนอะ มีทั้งหมด 5 เฉดสีนี่แหละ

ไล่จากขวาไปซ้าย สีแดงเบอร์ VL01 แล้วก็ต่อไปเรื่อยๆไม่งงเนอะ?

ลืมบอกราคา แท่งละ 290.- นะยูวววว

แล้วเจอกันใหม่กระทู้หน้า บายยยย(ทู้หน้ารีวิวไรดีน้อออ? นึกไม่ออกกก)

guitar gt

guitar gt

💗 Cosmetic
💗 Review & Swatch

FULL PROFILE