HOW TO : แต่งหน้าเกาหลี SOMI I.O.I - Very Very Very | LAURENCIA

15 6

รับชมที่คลิปวิดิโอได้เลยค่ะ

สวัสดีค่าาา~ ช่วงนี้กำลังมีความคลั่ง และความติ่งสูงกับวง I.O.I มากกกก โดยเฉพาะน้อง SOMI (โซมี) คนนี้.....ส่วนพี่"โซเซ" จะพลาดได้ไง55555 เมคอัพน่ารักสดใสมากๆค่ะ แต่งให้หน้าเหมือนคงเป็นไปไม่ได้นะคะ5555 เพราะโซมีเป็นลูกครึ่งที่หน้าสวยมากกกก ถึงมากที่สุด เป็นหน้าที่ดีที่สุดแล้ว เพราะน้องอายุแค่ 15 เท่านั้น!! เรียกว่า #สวยไม่บันยะบันยัง #สวยแต่กำเนิด #ส๊วยสวย แต่เมคอัพรับรองว่าปังและเหมือนแน่นอน พูดมากเกินไปแล้ว555 ไปดูกันดีกว่าค๊าาา

วันนี้เราจะมาแต่ง look นี้กันค่ะ

ขอบคุณที่รับชมนะคะ พบกันใหม่ HOW TO หน้าค่า

LAURENCIA

LAURENCIA

Beauty & Lifestyle Blogger
FB : facebook.com/laurencia.blog/
Blog : thelaurencia.blogspot.com
youtube.com/c/LAURENCIAOFFICIAL
IG : laurencia_ratcha

FULL PROFILE