เขียนคิ้วหัวเมจิก Real brow 4D Tattoo Tint ^^

10 3

วันนี้ขอเห่อ...เขียนคิ้วหัวเมจิก สินค้าใหม่ Karmart ค่ะ นามว่า..."Real brow 4D Tattoo Tint" มีด้วยกัน 4 สีค่ะ

กล่องสินค้าด้านนอก...

หัวแปรงจะเป็นซี่ๆค่ะ ตอนแรกตกใจมาก...เอ๊ะ แบบนี้เขียนแล้วคิ้วเราจะเป็นเส้นห่างๆป่าวหว่า...แต่พอเขียนดู มันเป็น ซี่ๆ จริงค่ะ แต่เวลาเขียนทับมันก็จะเนียนไป

รู้สีกว่าหัวแบบนี้เขียนได้ 2 แบบ ...

1. เขียนเป็นเส้นๆตกแต่งตามเส้นขนคิ้ว

2. ระบายทึบให้เข้มๆ

มาเห่อกันพอประมาณค่ะ ใครได้ลองใช้แล้วมาแชร์ให้ฟังด้วยนะคะ ^0^

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านกันค่ะ ♡

miieiie

miieiie

Mimi The Wonderer....อยากรู้ อยากเห็น ต้องศึกษาเพื่อให้ได้มาซึ่งคำตอบ ...

A wonder chemist girl who works in the cosmetics company. Love Green, Beauty and Technology. ^O^

FULL PROFILE