แต่งหน้าท้าแดดจัดเต็มไปมหาลัย>//<

9 2

สวัสดีค่ะทุกคน

วันนี้โบว์มาแต่งหน้าไปมหาลัยเป็นลุคแบบเผื่อมีธุระไปต่อที่อื่นด้วยแก่เบื่อนะคะ

และวันนี้มีไอเท็มเด็ดอีกหนึ่งตัวมาให้ทุกๆคนได้เผื่อเลือกไปใช้กันนะคะ

นั่นก็คือกันแดดนั่นเองค่ะ ตัวนี้เป็นกันแดดสูตรน้ำนมมีส่วนผสมของชาเขียวด้วย

เห็นมะแค่ส่วนผสมก็น่าอร่อยขนาดนี้ เอ้ย!!ไม่ใช่นี่มันครีมกันแดดนะคะไม่ใช่ของกิน555

นั่นแหละค่ะด้วยที่ว่าเค้ามีส่วนผสมน้ำนมเวลาทาไปแล้วผิวแบบเด้งดึ๋งเลยทีเดียว

แล้วก้ซึมเร็วทาวแล้วรู้สึกดีมากๆไม่เหนอะหนะ

กันแดดตัวนี้มี SPF50PA+++ ค่ะทาแล้วหน้าไม่ดรอบลง

แพ็คเก็ตก็น่ารักดีค่ะ สีชมพูเหมาะกับผู้หญิงแบบเราๆ

ก็เอามาแนะนำผื่อใครสนใจก็ไปหามาตำกันนะคะ^^

Bowwalii

Bowwalii

สวยแบบไหนก็ได้ให้ตัวเองมีความสุขนะคะสาวๆ

FULL PROFILE