รักษาสิวอุดตันด้วยเรตินเอ ; _ ; ♡

1 2

สวัสดีค่ะเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวจีบัน ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะคือจขกท.รักษาสิวอุดตันด้วยเรตินเอสลับๆเบนแซคมาได้ห้าเดือนกว่าๆแล้ว สิวยังปะทุไม่หมดเลย ฮือ เริ่มท้อใจแล้วค่ะ เพื่อนๆคนไหนเคยรักษาสิวอุดตันด้วยเรตินเอมาแบ่งปันประสบการณ์กันได้นะคะหรือว่าอยากแนะนำอะไรจขกท.เพิ่มเติมสามารถแสดงความเห็นได้เลยค่ะ เช่น สกินแคร์ ยาตัวไหนเพิ่มเติม เป็นต้น ขอบคุณทุกความเห็นล่วงหน้าเลยน้า

Yeobowww

Yeobowww

จงอ้วนอย่างน่ารัด เอ้ย น่ารัก . _ . ㅋㅋㅋㅋ

FULL PROFILE