เห่อ!!! IN 2 IT gel liner pencil จาก Watson

18 4

สวัสดีค้าาาาา  

วันนี้ใหม่ศรีมีไอเทมเด็ดอยากแนะนำมากกกกก ก ไก่ล้านตัว อีกแล้ว

ตัวนี้เป็นดินสอเขียนขอบตา มาให้รูปแบบแท่งดินสอ แต่เป็นเนื้อ gel 

ตอนแรกที่ทดลองเขียนที่แขน เห็นเป็นเนื้อเจล กลัวมากว่าจะเป็น แพนด้า

าาาแต่พอรอสักแปปนึง ไม่ถึงนาที มันจะแห้งไปเลยค่ะ และติดทนมากกก

กลองเอานิ้วมือถูแรงๆก็ไม่ออกค่ะ  ถือว่าเด็ดมากกกก

สถานที่ซื้อ :  ร้าน watson 

ราคา  : 199 บาท ( 1 แถม 1 )  ซึ่งจะแถมมาในกล่องอยู่แล้วนะค่ะ

maii_tanaree

maii_tanaree

ชื่อเล่น : ใหม่
ชอบการแต่งหน้า
เริ่มหันมาดูตัวเองตอนวัยเบญจเพศ
(ช้าไปมั้ย ><")

FULL PROFILE